ผู้เขียน หัวข้อ: ราคา มิราจออกแล้วครับ รอลุ้น swift จะเปิดราคาเท่าไหร่  (อ่าน 14518 ครั้ง)

ออฟไลน์ eaowpj

• Sr. Member
ขอถามหน่อยครับว่ารถคันนี้จะได้ส่วนลด ภาษีรถคันแรกจากรัฐบาลหรือป่าวครับ?

อยากได้ผู้รู้มาตอบจริงๆ เช่นเดียวกับ swift

เพราะลังเลอยู่ว่าถ้าไม่ได้คงซื้อรถ B-secment น่าจะคุ้มกว่าได้ลดแสนนึง

ขอบคุณมากครับ

:)
http://www.excise.go.th/index.php?id=1015 ดูเงื่อนไขรถคันแรกนะครับ มันได้อยู่แล้วแหละ ทั้งสองยี่ห้อ  :)

ออฟไลน์ John Cena

• Full Member
แสดงว่า มิตซูตั้งใจขายจริงจังกับรถรุ่นนี้มากๆ แถมยังทำการบ้านมาดีมาก เทียบกับ EX ตอนแรก อันนั้นสุดๆ

ออฟไลน์ [J]e[w]

• Hero Member
เลือกไม่ถูกเลยทีนี้ 55
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ joufo

เห็นว่าแถม ประกัน พรบ ...

และก็ส่วนลดอีก 10000 บาท

ของแถมเกือบ 30000 เลยน๊ะนั้น

โห ถ้าจัดมาแบบนี้
ผมก็ยิ่งสนใจ GLX เกียร์ธรรมดาเข้าไปใหญ่เลยนะเนี่ย

ว่าแต่ เอาไปเซทเทอร์โบคงจะได้หละครับ
แต่ผมว่าขับเดิมๆ นี่ก็น่าจะโอเคแล้วนะครับ

แต่ผมว่า ถ้าจะเอาแรง
ซื้อ Swift แล้วไปซื้อหัวตัด Swift Sport เกียร์ธรรมดา มาสับของ น่าจะแหล่มกว่าครับ
แต่ Swift ดันยังไม่พร้อมขายเกียร์ธรรมดานี่หนะสิ
จะซื้อตัว Top มาแล้วสับของ ก็เสียดายของเดิมติดรถเหมือนกันนะครับ

ออฟไลน์ Tonaka

brio แย่แล๊ววววววววววววววว
阿蘇山

ออฟไลน์ donutchan

• Jr. Member
  • **
แถมประกัน + พรบ. นี่ ได้ผลดีแท้  ไม้ตายเด็ดกว่า บรีโอ้ใส่ปัดน้ำฝนหลังซะอีก

ออฟไลน์ remontage

• Sr. Member
ให้ถุงลมหนึ่งข้าง+ABS EBD มาตั้งแต่รุ่นล่างสุดยังงี้ รู้สึกดีกับค่ายนี้ขึ้นมาบ้าง

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
ขุดหลุมแล้วฝังกลบน้อง Brio กันเลยงานนี้

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
MT น่าซื้อมากๆครับราคาถูกใจเลย คุคุ

ออฟไลน์ naikai

• Jr. Member
  • **
อยากได้แบบแรงสะใจกว่านี้
ให้ใช้ E85 ได้ด้วย สุด ๆ ไปเลยครับ