ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเห็นอะไรใน Genève Motor Show กันบ้างครับ  (อ่าน 3095 ครั้ง)

ออฟไลน์ tooniii

• Newbie
  • *
อีกสองวันงานก็จะเริ่มแล้วครับ ช่วงนี้ผมเรียนค่อนข้างเยอะเลยไมมีเวลาติดตามข่าวเลย
ส่วนใหญ่แต่ละยี่ห้อเค้าจะเปิดตัววันไม่ตรงกัน ถ้าใครมีข้อมูลวันเปิดตัวรถแต่ละรุ่น หรืออยากอยู่อะไรโพสไว้เลยครับ จะถ่ายไปมาให้ดูครับผม

ออฟไลน์ mathician

• Sr. Member
Re: อยากเห็นอะไรใน Genève Motor Show กันบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2012, 00:07:28 »
VW Passat CC ตัวใหม่มีไหมอ่ะ
รถไฟฟ้าละ แบบ design สวยๆนะ ไม่เอา hybrid
น้ำมันขึ้นเอาๆ รถคันต่อไปของผมต้องไฟฟ้า้เต็มตัวแระ

ออฟไลน์ tooniii

• Newbie
  • *
Re: อยากเห็นอะไรใน Genève Motor Show กันบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2012, 02:53:29 »
ไม่ทราบเหมือนกันอะครับ แต่จะหาให้นะครับ
ผมจะทำ list จากกระทู้นี้ไปถ่ายรูปเลยครับ เมืองที่ผมอยู่ใกล้จาก geneva มากเลยครับ มีเวลาเดินครึ่งวันคงถ่ายไม่ได้ทั้งงาน

ออฟไลน์ MC Stradale

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2012, 20:47:08 »
ขอบคุณก่อนอื่นเลยครับ ส่วนตัวแล้วอยากเห็นเกือบทุกรุ่นเลยครับที่ไม่มีโชว์ในไทย

ออฟไลน์ mathician

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 01:23:22 »
ไปมายังครับ
ถ้ายัง ขอ Audi A3 concept ด้วยสิ
อยากรู้ว่าจะทำขายไหม และ ราคา