ผู้เขียน หัวข้อ: ทีเซอร Suzuki Jelato มาแล้วไฟกลมคู่มาแนวน่ารัก เอาใจวัยรุ่นหญิง มากกว่า classic  (อ่าน 4578 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
มีความรู้สึกว่ามาแนว cartoon หรรษาเลยครับ
มาแนวแบ๊ว ๆ เอาใจวัยรุ่นหญิง มาแนว Modern
ไม่เป็นแนว Classic ทับ Fino

ถึงแม้จะตามดูดยามาฮ่าในเรื่อง segment หรือ category
แต่ก็ไม่เดินตามตูดเรื่องดีไซน์ 100% เหมือนแต่ก่อนนัก
รุ่นนี้ก็ยังสร้างความแตกต่างให้เห็น

วันที่ 5 กันยายนนี้เปิดตัวที่ลาน park paragon ครับ
ณิชคุณ เป็นพรีเซนเตอร์

ส่วนวันที่ 14 กันยายนนี้ ฮอนด้าจะเปิดตัว ไฟกลม ออโต้ เช่นกัน
ว่ากันว่าจะมี idle stop รายแรกของประเทศไทย แหม่ ถ้าทำได้จริงนี่คงติดในรถยนต์ยุคต่อไปเป็นทิวแถวเนาะ
และมาในสไตล์ Modern Classic เหมือน Fino เป๊ะ ๆ

ออฟไลน์ Wondering

• Newbie
  • *
ถอด Fino มาเลยนะเนี่ย

ออฟไลน์ modtuanid

• Jr. Member
  • **
ถอด Fino มาเลยนะเนี่ย

ผมชอบชื่อท่านครับ 55+

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
แต่ผมไม่ชอบชื่อคุณครับ ไม่มีอะไรให้ตั้งกันแล้วหรือ?

ออฟไลน์ PREM

ชื่อ Jelato ฟังเหมือนวุ้นยังไงไม่รู้อ่ะ
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
รถแบบนี้ผมดูที่ "เบาะ" เป็นหลักครับ
อะไรที่นั่งได้สบายเท่า Fino หนะ ทำมาเถอะ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX