ผู้เขียน หัวข้อ: พี่คับมีท่านใดพอจะทราบแอร์Optra1.6 AT 2004บ้างคับว่ามันแบร์นไหน  (อ่าน 2587 ครั้ง)

ออฟไลน์ Puyzabra

• Full Member
พี่คับมีท่านใดพอจะทราบแอร์Optra1.6 AT 2004บ้างคับว่ามันแบร์นไหน
พอดีคลัชหน้าคอมมันดังเลยหาช่างอยู่คับ
หรือใครมีช่างแอร์แนะนำๆด้วยนะคับ
ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ถามคุณวินัย บุญโชติ อู่ราชันต์แอร์ ได้เลยครับ
ถามในบอร์ดนี้ก็ได้เลย หรือว่าจะโทรไปถามคุณวินัย ตามเบอร์ที่จะหาได้ในคอลัมน์ KING Of AIRCON หน้าแรกของเว็บครับ คลิ๊กเข้าไปดูได้เลยครับ

ออฟไลน์ Puyzabra

• Full Member
ถามคุณวินัย บุญโชติ อู่ราชันต์แอร์ ได้เลยครับ
ถามในบอร์ดนี้ก็ได้เลย หรือว่าจะโทรไปถามคุณวินัย ตามเบอร์ที่จะหาได้ในคอลัมน์ KING Of AIRCON หน้าแรกของเว็บครับ คลิ๊กเข้าไปดูได้เลยครับ

ขอบคุณมากคับพี่จิม