ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามคุณJIMMYและเพื่อนๆทุกท่านว่า เร็วๆนี้ ALTIS จะไมเนอร์เชนซ์รึยังครับ  (อ่าน 5809 ครั้ง)

ออฟไลน์ tukkaant

• Newbie
  • *
อยากถามคุณJIMMYและเพื่อนๆทุกท่านว่า เร็วๆนี้ ALTIS จะมีไมเนอร์เชนซ์รึยังครับ  แล้วถ้ามีจะมาเมื่อไหร่ แล้วเปลี่ยนแปลงอย่างไรบ้างครับ  :)

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
ไม่ไมเนอร์แล้วมั้งคับ รอบนี้โมเดลเชนจ์แล้วคับ :P

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
รอปรับ MY ครับ
All New มา 2014 ครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เพิ่งจะไมเนอร์ครั้งใหญ่ตอนปลายปี 2010 เองนิครับ
คนใช้ตอนนี้รอตกรุ่นอย่างเดียว
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

• Newbie
  • *
เห็นคุณจิมมี่เคยบอกว่าจะมีไมเนอร์ฯอีกครั้งสุดท้ายและใช้ E85 ได้ด้วย ไม่ทราบว่าจริงเท็จประการใดครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ก็ต้องมีครับ อาจเป็นแค่ ไมเนอร์ แบบ...MY2012  MY2013 อะไรเทือกๆนี้ เหมือนที่เคยทำมาตลอด
เขาต้องลากรุ่นนี้ออกไปอีกพักใหญ่ เพราะ Corolla รุ่นใหม่ สำหรับตลาดโลก ยังไม่คลอดเลยแหะ

• Newbie
  • *
แสดงว่าถ้าผมคิดจะออก altis โฉมปัจจุบันในตอนนี้ ก็ยังไม่ตกรุ่นในเร็ววันช่ายป่าวครับ กลัวจิงว่าถ้าออกไปแล้วสักเดือนสองเดือนมีไมเนอร์ฯมา คงเซ็งน่าดูเลย หุหุ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ถ้าออกเป็น MY แบบ Vios รมดำมาผมว่าไม่น่าเครียดอะไรนะถ้าจะซื้อตอนนี้
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ kasuya

• Full Member
Corolla ตอนนี้ไม่ขลังเหมือนก่อนแล้ว

ยอดขายในต่างประเทศ โดยฝั่งยุโรปโดนด่ายับ

ตอนนี้ corolla เกิดวิกฤตศรัทธา อย่างแรง จึงต้องลากยาวตัวปัจจุบันไปอีก