ผู้เขียน หัวข้อ: Minor/Model Change Yaris-Vios  (อ่าน 8424 ครั้ง)

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

• Sr. Member
Minor/Model Change Yaris-Vios
« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 09:12:39 »
พอจะทราบตารางปฏิทินของ TMT บ้างกันมั้ยคับว่าเค้าจะไม่ฤกษ์คลอด Minor Change ของ Yaris-Vios หรือเปลี่ยนใหม่ทั้งคันเลย เป็นช่วงไหนเหรอคับ? และจะมีอะไรมาใหม่ๆมั้ยที่จะได้ Surprise แบบ Jazz&City ต้องมองค้อน ๖ผมไม่ได้จะซื้อ แคอยากมีความรู้เอาไว้น่ะคับ เพราะเห็นว่าเดี๋ยว B-Segment กำลังจะร้อนแรงกัน จากหลายๆค่าย)

ขอบคุณคับ**

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: Minor/Model Change Yaris-Vios
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 09:23:24 »
ประมาณ 2011  ครับถ้าเปลี่ยนทั้งคัน
แต่ minor yaris ปรับไปแล้ว vios คงประมาณ motor expo
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Ruksadindan

Re: Minor/Model Change Yaris-Vios
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 11:10:47 »
Yaris ไม่กี่เดือนมานี่ไงครับ

วีออส อย่าเลย เดี๋ยวเอาของดีออกเหมือนยาริส

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 11:27:34 »
YARIS เพิ่งเปลี่ยนไปหมาดๆ และคงจไม่เปลี่ยนอะไรอีกนาน นอกจากรุ่นกระตึ้นตลาด Add Variation

Vios เจอกันกับรุ่นไมเนอร์เชนจ์ น่าจะเป็น ปลายปีนี้ ถึง ต้นปีหน้า แต่เท่าที่ทราบ จะไม่น่ามีรุ่นใดเปิดตัวใหม่อีกแล้ว
จนกว่าจะถึงต้นปีหน้า

กว่าจะเปลี่ยนโฉม Full Modelchange นั้น มีสิทธิ์ ลากไปไกลถึง ต้นปี 2012

ออฟไลน์ koruru

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 13:47:16 »
แล้ว ฟอจูเนอร์ ละ -*-
เมื่อไรจะเห็น all new ซะที

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 20:38:45 »
แล้ว ฟอจูเนอร์ ละ -*-
เมื่อไรจะเห็น all new ซะที

สงสัยต้องรอใหหมดยุควีโก้ก่อนล่ะมั้งคับ  >:(
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 21:49:21 »
ฟอร์จูเนอร์

เท่าที่ทราบ ยังไม่ได้เริ่มต้นอย่างจริงจังนักครับ
ยังอยู่ในขั้นตอนศึกษา กันอยู่เลย

งานออกแบบตัวถัง ยังไม่น่าจะเสร็จ
รถจะคลอดปี 2011-2012 ก็คงต้อง รอดูกันอีกยาวนานเลยทีเดียว

น่าจะปรับโฉมไมเนอร์เชนจ์ กันจนเบื่อไปข้างนึง แหงๆ

^_^

ออฟไลน์ Lovely_Car

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 22:14:45 »
ผมว่า Fortuner น่าจะรอHiluxออกใหม่ก่อนน่าจาทำได้นะครับ อิอิ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 17:02:28 »
ผมว่า Fortuner น่าจะรอHiluxออกใหม่ก่อนน่าจาทำได้นะครับ อิอิ

มันต้องเป็นงั้นแหละครับ