ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจซื้อของแบรนด์เนม ที่อเมริกา,เกาหลี,(Dutty Free ที่สนามบินเกาหลี) ท่านใดเคยไปแนะนำทีครับ  (อ่าน 2845 ครั้ง)

ออฟไลน์ Meow

• Full Member
สนใจจะซื้อพวก Louis Vutton , Paul Smith ครับ

การเดินทางของผม ตอนนี้จะอยู่ที่ New York แล้ว ขากลับจะได้แวะ โซลที่เกาหลี ตอนกลับไทยจะได้แวะ Dutty Free ที่สนามบินของเกาหลี

เลยอยากรู้ว่าถ้าจะซื้อของพวกที่ผมกล่าวไว้อะ ซื้อที่ไหนได้ราคาดีที่สุดครับ (New York Tax8%) ส่วนของเกาหลีไม่รู้อ่า

ขอบคุณมากครับ