ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ Spec new civic แล้วครับ  (อ่าน 34191 ครั้ง)

ออฟไลน์ beebird

• Hero Member
Re: ได้ Spec new civic แล้วครับ
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 07:33:02 »
มาชมภายในเวอร์ชันไทยกันนนนน

https://www.facebook.com/headlightmag

ตัว navi แดชบอร์ดดูโล้นแบบแปลกๆแหะ เหมือนจอมันเล็กเอามากๆเลย ="=

ทำไมไม่เป็นแบบนี้ !!!!!!!!!!!!!!!!  ลด Cost  อีกตามเคย  แอบผิดหวังเล็กๆ  ................

เครื่องเสียงใช้ตัวเดียวกับ CR-V กับ Civic FD Navi ก่อนเปลี่ยนโฉมนั่นล่ะครับ อีกหน่อยก็คงจะรวมถึง Freed ด้วย

เพียงแต่เจ้าตัว Civic FB ใส่ฝาครอบมาเท่านั้นเอง

บริเวณคอนโซลเหนือช่องแอร์กลางที่เป็นรูปนาฬิกา มี i-MID เพิ่มมาด้วย เอาเข้าจริงๆมันอาจจะไม่ได้โล่งอย่างที่หลายๆคนว่ากันนะครับ 

ออฟไลน์ superden

Re: ได้ Spec new civic แล้วครับ
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 11:16:59 »
สำหรับผม ที่ร้ายแรงที่สุด เห็นจะเป็น

สีภายใน "สีเบจ"

ถ้าจะเอาสีดำ ต้องท็อป 2.0 เท่านั้น !!!
ใช่ สีเบจ มันหรูเกินไปไม่เข้ากับรถ

ออฟไลน์ banch

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 19:50:15 »
1.8 เป็น Halogen Projector

2.0 ถึงจะเป็น HID Projector  ;D