ผู้เขียน หัวข้อ: เกมส์ Midtown madness 2 มีปัญหาครับ ใครเล่นอยุ่บ้างช่วยด้วยครับ  (อ่าน 4660 ครั้ง)

Chariot

• บุคคลทั่วไป
ปัญหาเกี่ยวกับเกมส์ midtown madness 2 ประมาณว่า ติดตั้งไปแล้วแต่คลิกเข้าไปเล่นไม่ได้

ลง XP Patch แล้วก็ไม่หาย

บางทีคลิกแล้ว ต้องรอมันเริ่มเกมส์นานมากๆ เป็นชั่วโมงจริงๆ

พอเล่นๆไปสักพักก็ขึ้นแบบนี้ แล้วมันก็ปิดไปเลย

ขอคำแนะนำสำหรับคนที่เคยเล่นด้วยครับว่าใครเจอปัญหาแบบนี้บ้าง

คอมผมก็ทันสมัยพอสมควรนะ เล่นเกมส์ใหม่ๆได้หมด มีปัญหาแต่เกมส์นี้แหละ

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
งืมมมม
ไม่เคยเจอปัญหานี้เลยอ่ะครับ
เคยเล่นเหมือนกัน
ทั้งภาคแรก Chicago Edition แล้วก็ภาคสอง London & San Francisco Edition ครับ

ออฟไลน์ Night_Angel

• Sr. Member
http://www.gamecopyworld.com/

ลองหา patch หรือ ยาแก้ไอที่เว็บนี้ครับ
ぼく は くま くま.... くま......

くるま じゃないよ

2000 Lancer F-Stye --> Evolution V
1994 Lancer E-CAR 1.6 JDM

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
แง้ :'(
อยากเล่นเกมนี้ครับ ยังมีขายอยู่หรือไม่ครับ ทั้ง 1 และ 2 เลยนะรับ

Chariot

• บุคคลทั่วไป
หาโหลดเอาโลดครับ มีอยุ่ทั่วไปในเน็ต หาง่ายกว่าอะไหล่รถญี่ปุ่นซะอีก 555+ ;D