ผู้เขียน หัวข้อ: ถามพี่ๆเกี่ยวเรื่องกรอกข้อมูลกู้ยืมเรียนครับ  (อ่าน 2277 ครั้ง)

ออฟไลน์ cvmatic

• Jr. Member
  • **
ในเว็ปกรอกข้อมูลกู้ยืมกยศ. มันถามเรื่องการเรียนการสอน
แล้วมี2ข้อให้เลือก ระหว่างโครงการปกติกับโครงการพิเศษ
ผมควรเลือกข้อใดครับ (ผมเรียนป.ตรี ราชภัฏเชียงใหม่ ภาคพิเศษ (จ-ศ ภาคค่ำ) คณะวิทยาศาสตร์ฯ หลักสูตร4ปี เทอมแรก )

พี่ๆที่เคยกู้เรียนช่วยตอบด้วยครับ (พอดีวันนี้วันสุดท้ายในการกรอกข้อมูลครับ)

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าน่ะครับ ;D

ออฟไลน์ NuttanonBJ

• Full Member
Re: ถามพี่ๆเกี่ยวเรื่องกรอกข้อมูลกู้ยืมเรียนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 17:03:09 »
ผมไม่เคยกู้ กยศ. นะ แต่ไปหาข้อมูลมาให้ http://www.studentloan.or.th/post.php?id=12191  ดูแล้วน้องคงต้องเลือก โครงการพิเศษ

ออฟไลน์ Appenzell Swiss

• Full Member
Re: ถามพี่ๆเกี่ยวเรื่องกรอกข้อมูลกู้ยืมเรียนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 21:12:10 »
น้องเรียนภาคพิเศษ เลือกโครงการพิเศษสิ่ครับ

สอบถามกับทางมหาวิทยาลัยน่าจะดีกว่าครับ
สภษ.(Proverb)14:15 คนเขลาเชื่อถือวาจาทุกอย่าง แต่คนหยั่งรู้มองดูว่าเขากำลังไปทางไหน