ผู้เขียน หัวข้อ: P'จิมมี่ ไม่ทํารีวิว civicอีกครั้งมั่งเหรอครับ  (อ่าน 6064 ครั้ง)

ออฟไลน์ gugnoidea

• Full Member
เห็นมีmazda3 jazz อยากอ่านcivic ด้วยอ่ะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: P'จิมมี่ ไม่ทํารีวิว civicอีกครั้งมั่งเหรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 09:40:45 »
กำลังนั่งทำ วีโก้ 2.5 VN อยู่เนี่ย ครับ ยังไม่ได้นอนเลย

Civic คิดจะทำนะครับ แต่คงทำเป็นรีวิวใหม่ออกมาเลย
และรอกันอีกพักนึงครับ

ออฟไลน์ TurBoZ

• ZZZZzzzzzzzzzzzzzz
Re: P'จิมมี่ ไม่ทํารีวิว civicอีกครั้งมั่งเหรอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 11:00:48 »
สู้ๆครับ :)

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 12:00:19 »
ก็ดีนะจิม แกรี่เพิ่งออกป้ายแดงมาสองวันก่อน สีดำ
ยังชอบเบาะมันอยู่ อยากได้เบาะกับอุปกรณ์
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 12:20:22 »
ขอซื้อต่อจากเมียของ แกรี่ สิ  8)

ออฟไลน์ Oakzz

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 14:23:49 »
ได้ข่าวว่า model 2010 เดินสายพาน พย นะครับ ได้รถเร็วสุดก็คงประมาน ปลาย พย ต้น ธค

ออฟไลน์ gugnoidea

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 19:54:55 »
ครับ ผมจะรออ่านนะครับ ^^

ออฟไลน์ bigglives

• Sr. Member
  • Love Technology
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 22:21:04 »
รออ่านอยู่ครับพี่จิม

มันเป็นรถที่ผมให้คำนิยามว่า สวยที่สุดใน Compact Car และในความคิดผม ผมว่ามันขับดีมาก แถม ได้ใจผมไป+ได้เงินแม่ผมไป และแข็งแรงด้วย?

ที่ว่ามันแข็งแรงคือ ผมดันขับรถกลับจากมหาลัย และ เจอ1เหตุการณ์ และั 1 เอฟเฟก ของร่างกายตัวเองพร้อมกัน นั้นคือ คันหน้าเบรกกะทันหัก และ ผมหลับใน ที่เกิดจากการนอนน้อยเกินไป ทำให้รถผมโดน กระบะ ดีแม๊กซ์ บั้มเต็ม ๆ แต่ ผมไม่เป็นไร แต่ รถนั้น แรงกระแทกทำกระโปรงบุบอย่างหนัก แต่ห้องเครืองและหม้อน้ำรถไม่เสียหาย ขับต่อได้ปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่ท่าจะซ่อมเยอะเหมือนกัน

ยุบประมาณไหนก็ดูที่รูปนะครับ
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com