ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่องclip reviewรถต่างๆนะครับ  (อ่าน 29014 ครั้ง)

ออฟไลน์ D3Z

• Newbie
  • *
อยากถามเรื่องclip reviewรถต่างๆนะครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 00:23:52 »
ไม่ทราบว่าทุกครั้งที่พี่ทำreviewกัน ได้อัดvideoไว้หมดรึเปล่าครับ คือผมเข้าไปดู ช่อง ของท่าน commander cheng นั้น ผมเห็นว่าreviewที่พี่จิมมี่ทำกับvideoที่ลงนั้น จำนวนมันไม่เท่ากันนะครับ

คือโดยส่วนตัวแล้ว ผมชอบดูreviewอันีท่เป็นvideoของพี่มากกว่านะครับ มันได้อรรถรสดีนะครับ^^

ปล. หากถ่ายอันที่เป็นVW Scirocco ไว้ รบกวนพี่ช่วยลงให้ดูด้วยได้มั้ยครับ เห็นgolf gtiแล้ว อยากเห็นscirocco บ้างนะครับ^^

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากถามเรื่องclip reviewรถต่างๆนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 10:13:18 »
ไม่ใช่ทุกรีวิวที่จะมีคลิปวีดีโอครับ
ขึ้นอยู่กับความเห็นของเราว่าควรทำหรือไม่ควรทำ
กับความว่างของทั้งผมและตาแพน ต้องลงตัวกันด้วย
บางคันที่ไม่มีคลิป แสดงว่า ข้อใดข้อหนึ่งข้างบนนี้ ไม่ตรงกันครับ

ออฟไลน์ D3Z

• Newbie
  • *
Re: อยากถามเรื่องclip reviewรถต่างๆนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 01:55:51 »
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับพี่จิมมี่ ^^