ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าพี่ jimmy ............  (อ่าน 4910 ครั้ง)

ออฟไลน์ mann

• Sr. Member
  • นี่หรือรถโมเดล
อยากรู้ว่าพี่ jimmy ............
« เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 06:51:40 »
จะได้มีโอกาศรีวิว  nissan navara  รุ่นใหม่หรือเปล่าครับ
เป็นฟลูรีวิวหนะครับ เพราะเคยอ่าน first impression แล้วที่เวปที่โลโซไม่อยากไป....

ปล.ผมเอาเวปนี้ไปเผยแพร่กับพวกเพื่อนๆเขาก็ชอบกันนะครับแต่เขาสงสัยว่าพี่เป็นใครครับถึงเอารถมาขับได้
และมาเขียนได้ออกรสอย่างนี้ครับ คืออยากให้เปิดกระทู้แนะนำตัวพี่และทีมงานน่าจะดีนะครับ เพราะคนมาทีหลังมีเยอะ
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากรู้ว่าพี่ jimmy ............
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 08:21:53 »
ไว้จะทำอะไรสักอย่าง เพื่อเป็นการต้อนรับ ผู้มาใหม่ ครับ

แต่นาวารา ขอไว้ก่อน

เพราะตอนนี้ เราจะมีอะไรที่สนุกมหากาฬกว่านั้รออยู่อย่างเพียบ!

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
Re: อยากรู้ว่าพี่ jimmy ............
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 11:09:59 »
เดียวถ้ามีโอกาสจะหาเวลามาเล่าให้ฟังครับ เจ้าหนูนา (มีจอดอยู่ที่บ้าน)

ปล.หายางเปลี่ยนยากมากขอบอก
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 23:15:03 »
ทำมาเลยครับ ทำมาเลย User's Review เนี่ยแหละ