ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอมาครับ เอา NewCivic มาให้ยลโฉม ^^  (อ่าน 17175 ครั้ง)

ออฟไลน์ SwayXs

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ templeboy

• Hero Member
Re: ไปเจอมาครับ เอา NewCivic มาให้ยลโฉม ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2012, 19:29:04 »
ขอบคุณมากครับ....แต่ผมว่าแบบนี้ไปลงไว้ที่ห้อง Discussion ดีกว่ามั้ยครับ

ส่วนนี้ใช้สำหรับแชร์ประสบการณ์จากการใช้งานหรือทดลองขับครับผม  ;D
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี