ผู้เขียน หัวข้อ: ให้กำลังใจ ทีมงาน Headlightmag ครับ และรอรีวิว  (อ่าน 35728 ครั้ง)

ออฟไลน์ ch>.<

• Jr. Member
  • **

ช่วงนี้วงการรถยนต์บ้านเราคึกคัก เปิดตัวกันบ่อย เห็นเว็บมีข่าวลงถี่ยิบ ออกทั้ง Full Review ทั้ง First Impression ทั้ง ข่าวงานเปิดตัว
เป็นกำลังใจให้ครับ เป็นช่วงที่เข้ามาอ่านแล้วรู้สึกสนุกเพลินดีจริงๆหลังจากเงียบๆมาสักพัก เข้าใจว่าทีมงานคงทำงานหนักน่าดู สู้ๆครับจะรอติดตามอ่านและดูคลิปต่อไป  :)

ps.อยากเห็นรีวิว Camry HB ใหม่นะครับ รออยู่ครับ ^^

ออฟไลน์ suchinna

• Newbie
  • *
Re: ให้กำลังใจ ทีมงาน Headlightmag ครับ และรอรีวิว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 21:07:11 »
ขอเป็นกำลังใจให้อีกเสียงด้วยนะครับ และขอให้พี่ทีมงาน Headlightmag รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ จะมีรีวิวมาให้เราได้อ่านกันนานนะครับ
ทุกอย่างอยู่ที่ใจ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ให้กำลังใจ ทีมงาน Headlightmag ครับ และรอรีวิว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 23:05:52 »
ขอบคุณมากครับ

แทบอาเจียนเป็นเลือดจริงๆ ปีนี้ ทำงานหนักหนากว่าปีก่อนๆเยอะเลย

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 23:21:54 »

แทบอาเจียนเป็นเลือดจริงๆ ปีนี้ ทำงานหนักหนากว่าปีก่อนๆเยอะเลย
ทำเรื่อยๆครับ ไม่ต้องรีบครับพี่จิม ถ้ากลัวกำหนดการรีวิวมาไม่ทันที่พี่จิมกำหนดหรืออะไรพวกเรารอได้ครับ ถ้ามันจะทำให้พี่จิมได้พักผ่อนอย่างเพียงพอ ผมเป็นห่วงมากๆนะครับพี่กลัวพี่จะป่วย
อีกอย่างคิวในลิสต์ของพี่มันเยอะครับ ผมเสนอว่าอาทิตย์ละรีวิวก็พอครับ ไม่ก็สองสัปดาห์ก็รีวิวก็ได้ครับ ผมเป็นห่วงมากจริงๆครับ ไม่ได้ดราม่าหรืออะไรนะครับ แต่พูดจากใจของคนที่เป็นห่วง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2012, 23:28:01 โดย Tan Utcc »

ออฟไลน์ Skyline

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 22:27:12 »

ทำเรื่อยๆครับ ไม่ต้องรีบครับพี่จิม ถ้ากลัวกำหนดการรีวิวมาไม่ทันที่พี่จิมกำหนดหรืออะไรพวกเรารอได้ครับ ถ้ามันจะทำให้พี่จิมได้พักผ่อนอย่างเพียงพอ ผมเป็นห่วงมากๆนะครับพี่กลัวพี่จะป่วย
อีกอย่างคิวในลิสต์ของพี่มันเยอะครับ ผมเสนอว่าอาทิตย์ละรีวิวก็พอครับ ไม่ก็สองสัปดาห์ก็รีวิวก็ได้ครับ ผมเป็นห่วงมากจริงๆครับ ไม่ได้ดราม่าหรืออะไรนะครับ แต่พูดจากใจของคนที่เป็นห่วง
ช่ายครับ เกิดป่วยขึ้นมาจะไม่คุ้มเอา เป็นห่วงคร้าบ ไม่สบายผอมขึ้นมาจะไม่เป็น " จิมมี่เเห่ง HLM เหมือนเดิม "  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ 9000

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 21:29:50 »
พี่ จิมมี่ สู้ สู้ ครับ อิสอิส ;D

ออฟไลน์ Alzfredz

• Full Member
  • M/T Addicted!!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 13:41:35 »
มาให้กำลังใจพี่จืมมี่และทีมงาน HLM ด้วยครับ

รักษาสุขภาพมากๆ ครับ ^^ ทำไปสบายๆ ไม่ต้องรีบร้อนครับ เดี๋ยวป่วยอีกเป็นอะไรอีกเดี๋ยวยุ่งเอา อิอิ

ช้าไม่เป็นไรฮะ รออ่านเสมอ ^^
Life didn't promise to be wonderful. So, we have to make it wonderful with our hands!!

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 14:03:56 »
ลองหาวิธีที่เหนื่อยน้อยลงแต่งานออกมาได้คุณภาพเหมือนเดิมดูมั๊ยหล่ะครับ นับวันรถเปิดตัวมากขึ้นเรื่อยๆจริงๆต่างจากสมัยก่อนเยอะมาก ถ้ายังไม่มีวิธีการอื่นมาช่วยหล่ะก็เกรงว่าวันนึงคุณจิมมี่จะรับไม่ไหวเอานะครับ เช่น set ทีมขึ้นมาให้ทำหน้าที่แทนในเรื่องจับเวลา หาอัตราเร่ง ถ่ายรูป หาข้อมูล เรียบเรียง พิมพ์ หรือให้ทำทั้งคันไปเลยโดยคุณจิมมี่เป็นเหมือนผู้ดูแลให้อยู่ใน HLM Standard (บก.) และคอยติดต่อประสานงานในด้านต่างๆ เผลอๆงานที่ออกมาดีกว่าเดิมเร็วกว่าเดิมซะอีก  รักษาสุขภาพนะครับ อย่าโหมงานเกินควรพักผ่อนบ้าง

วัยรุ่น ไม่มีตัง มีเวลา มีแรง
วัยทำงาน  มีตัง ไม่มีเวลา มีแรง
วัยชรา มีตัง มีเวลา ไม่มีแรง    .......   เศร้า เรามันวัยทำงาน ตังไม่ค่อยมีผ่อนรถ ผ่อนบ้าน เลี้ยงลูกเมีย เวลาก็ไม่เยอะ แรงก็ไม่เยอะตีกับเมียยังแพ้เลย
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น