ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับสมาชิกใหม่ครับ มาแนะนำตัวครับ  (อ่าน 3439 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wii

• Newbie
  • *
ได้อ่านบอร์ดและรีวิวต่างๆมานานมากแล้วก็ชื่นชอบในข่าวและบทความต่างๆของบอร์ดนี้มากๆครับ
เลยขอเป็นสมาชิกซะด้วยเลยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

Chariot

• บุคคลทั่วไป
Re: สวัสดีครับสมาชิกใหม่ครับ มาแนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 00:56:26 »
ยินดีต้อนรับครับ  :)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: สวัสดีครับสมาชิกใหม่ครับ มาแนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 02:46:09 »
ยินดีต้อนรับ ขอให้มีความสุข ขอบคุณสำหรับการเข้ามา และหวังว่าจะอยู่ด้วยกันต่อไป ในทุกๆวัน ตราบที่พระอาทิตย์ยังขึ้นทางทิศตะวันออก ครับ

ออฟไลน์ DENTE

• Sr. Member
  • ชายใจสะออน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 12:45:26 »
มาทักทาย  สวัสดีครับ
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ออฟไลน์ youngbear

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 15:30:27 »
 ;D ;D ;D...............welcome aboard ha.................please be enjoy autoworld with
us.......i i

funnybear

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 15:35:45 »
ยินดีต้อนรับครับ

ไม่ทราบว่าใช้รถไรอยู่ครับ

ผมใช้ jeep cherokee นะครับ

แอดมาคุยได้ครับ [email protected]

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 19:46:02 »
ยินดีต้อนรับครับ