ผู้เขียน หัวข้อ: Camry เพิ่ง MC ไป แล้วเมื่อไหร่จะเปลี่ยน Model ครับ  (อ่าน 4296 ครั้ง)

ออฟไลน์ poeping

• Jr. Member
  • **
เพื่อนๆ พี่ๆ คิดว่า camry จะเปลี่ยน model อีกครั้งเมื่อไหร่ ปีไหนครับ เพราะเท่าที่ดูปีผลิต model นี้แล้ว camry ตัวนี้ใช้มาตั้งแต่ปี 06-07 เลย จนทั้ง accord และ teana ที่เพิ่งเปลี่ยน model ไปสดๆ ร้อนๆ ไปคนละครั้งแล้ว camry นี่ใกล้ถึงเวลาต้องเปลี่ยนหรือยังครับ เพราะเห็นเพิ่งออก hybrid ของ model นี้เพิ่งออกมา คงจะไม่ทำร้ายจิตใจเปลี่ยน model กันในปี 2010 นี้หรือเปล่าครับ หรือจะลากกันไปจนถึงปี 2012 กันเลย ^ ^"

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: Camry เพิ่ง MC ไป แล้วเมื่อไหร่จะเปลี่ยน Model ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 02:19:18 »
ตลาดโลก 2011  ครับ

เรื่องราวคร่าวๆ หาได้ใน ส่วนของ Spyshot ในเว็บ Headlightmag นี่ละครับ มีบทความอยู่ (ใช่ป่าวหว่า)

ออฟไลน์ poeping

• Jr. Member
  • **
Re: Camry เพิ่ง MC ไป แล้วเมื่อไหร่จะเปลี่ยน Model ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 11:13:06 »
ขอบคุณครับ ถ้าถอยมาช่วงนี้ก็คงจะใช้ก่อนตกรุ่นได้ปีนึงเต็มๆ นะครับ เห็นที่บ้านเกริ่นๆ แต่ผมก็ว่าจะเชียร์ Teana ซักหน่อย ตัวใหม่นี้น่าจะได้ใช้ยาวไปอีกซัก 2-3 ปีเลยก่อนตัวใหม่มา และที่บ้านก็เน้นนั่งสบาย เงียบและนุ่มนวลด้วยครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 19:38:44 »
ความเห็นผมๆว่า มันดูไม่ล้าสมัย เหมือนที่เทียน่าตัวเก่า เป็น ครับ
แต่ 2.0 ตัวต่อไปใช้ห้าเกียร์สักทีเถอะ เห็นแก่คนที่จะซื้อในอนาคต