ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับ MAZDA2  (อ่าน 3828 ครั้ง)

ออฟไลน์ pkdiamond

• Sr. Member
  • I 'm Axera.............
เกี่ยวกับ MAZDA2
« เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 11:06:32 »
เงียบเลยครับ..ไม่ค่อยเห็นมีกระแส เหมือนกับเจ้า EX เลยครับ

เมื่อวันที่ 18 เอาเจ้า 3 ไปเข้าศูนย์ ช่วงระหว่างรอก็เลยเดินเข้าไปที่ โชว์รูม

ถามพนักงาน พนักบอกว่ารถตัวโชว์ และทดลองขับ จะมาลง วันที่ 21 เป็นต้นไป

แต่ผมเชื่อเค้าต้องซ่อนอยู่หลังโชว์รูม แล้วคุมผ้าไว้แน่.....

ใครเห็นเจ้า2 โชว์ตัวที่ศูนย์ ... แชร์กันบ้างนะครับ

ปล. ศูนย์ที่ผมไปมานี้ ที่ ช.เอราวัน นครปฐมครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: เกี่ยวกับ MAZDA2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 11:49:44 »
ไม่เงียบนะ

ก็อีกตั้ง 2 เดือนกว่าจะถึงกำหนดเปิดตัวอย่างเป็นทางการหนะครับ

มีรูปถ่าย จากกองถ่ายโฆษณา นี่ครับ หน้าแรกของเว็บเราเลย

มีความเคลื่อนไหวขนาดนี้ดีแล้ว

ออฟไลน์ ThaiBank

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 12:04:05 »
ว่าจะไปดูตัวจริงอยู่เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 12:19:25 »
ผมเข้าใจว่า จขกท.
คิดว่ามาสด้า 2 เปิดตัววันที่ 9 กันยายนไปแล้วแน่เลย
วันนั้นมันวันเปิดเว็บไซต์ครับ (ใครปล่อยข่าวลือนี้นี่ มันน่านักปล่อยให้คนเข้าใจผิด)

เปิดจริงก็นู่นครับ 16 พฤศจิกายน มีรถคันจริงแล้วแน่นอน

AnubisTT

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 26, 2009, 16:01:39 »
เงียบเลยครับ..ไม่ค่อยเห็นมีกระแส เหมือนกับเจ้า EX เลยครับ

เมื่อวันที่ 18 เอาเจ้า 3 ไปเข้าศูนย์ ช่วงระหว่างรอก็เลยเดินเข้าไปที่ โชว์รูม

ถามพนักงาน พนักบอกว่ารถตัวโชว์ และทดลองขับ จะมาลง วันที่ 21 เป็นต้นไป

แต่ผมเชื่อเค้าต้องซ่อนอยู่หลังโชว์รูม แล้วคุมผ้าไว้แน่.....

ใครเห็นเจ้า2 โชว์ตัวที่ศูนย์ ... แชร์กันบ้างนะครับ

ปล. ศูนย์ที่ผมไปมานี้ ที่ ช.เอราวัน นครปฐมครับ

รถลงศูนย์ วันที่ 7-8 พ.ย.  ;D 

ทางศูนย์นี้กำลังกลุ้มอยู่ เอารถไปโชว์ในงานองค์พระปฐมเจดีย์ไม่ทัน