ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จิมมี่ ครับ ทำไมไ่ม่่มีกระทู้..  (อ่าน 12450 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
พี่จิมมี่ ครับ ทำไมไ่ม่่มีกระทู้..
« เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 15:31:16 »
ไว้ซื้อขายอะครับ หรือว่า กลัวจะมีการหลอกหรือป่าว ครับ 

ถ้ามีก็แบบว่า ขายเฉพาะสินค้าที่ไม่ใช้แล้วของตัวเองจริงๆ 

ถ้ากลัวคนมาขายของมั่วๆก็
กันไว้เอาเฉพาะสมาชิกที่อยู่มาแล้ว1เดือนหรืออะไรประมาณนี้ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: พี่จิมมี่ ครับ ทำไมไ่ม่่มีกระทู้..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 15:54:21 »
การทำบอร์ดซื้อขายนั้น เราต้องเตรียมความพร้อมกันมากกว่านี้หนักหนาครับ

อีกอย่าง เราไม่ได้ตั้งใจให้เว็บนี้เกิดมาเป็นเว็บซื้อขายของหนะครับ
เพราะเ็ว็บแบบนั้น มีอยู่เยอะแล้ว

เอาไว้ให้พร้อมกันกว่านี้สักหน่อยครับผม แล้วค่อยว่ากันอีกทีในเรื่องนี้ครับ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
Re: พี่จิมมี่ ครับ ทำไมไ่ม่่มีกระทู้..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 16:01:23 »
ครับ