ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ทำAppลงSmart Phoneครับ  (อ่าน 34520 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nookkiez

• Sr. Member
อยากให้ทำAppลงSmart Phoneครับ
« เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 18:44:17 »
ผมว่าเราทำ App ลง Smart Phone ก็น่าจะดีเหมือนกันนะครับ  ;D ;D
Test ..

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากให้ทำAppลงSmart Phoneครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 18:46:59 »
ครับ ราคาเท่าไหร่ครับ หลายแสนบาทอยู่ครับ เก็บตังค์อยู่ครับ

ขอบคุณครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากให้ทำAppลงSmart Phoneครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 15:04:18 »
ผมว่าแค่นี้พี่จิมก็แย่แล้วครับ ไหนจะต้องทำรีวิวรถหลากรุ่น เขียนข่าว pr เขียนข่าวเปิดตัวรถใหม่ โอ้เยอะครับ ผมว่าแค่นี้ดึงดูดได้มากแล้วนะครับ เพิ่งจะสามปีกว่าๆ มีคนดูแล้ว 31 ล้าน hit แม่เจ้า เหลือเชื่อ

ออฟไลน์ -uมส๑-

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 23:35:23 »
ผมว่าแค่นี้พี่จิมก็แย่แล้วครับ ไหนจะต้องทำรีวิวรถหลากรุ่น เขียนข่าว pr เขียนข่าวเปิดตัวรถใหม่ โอ้เยอะครับ ผมว่าแค่นี้ดึงดูดได้มากแล้วนะครับ เพิ่งจะสามปีกว่าๆ มีคนดูแล้ว 31 ล้าน hit แม่เจ้า เหลือเชื่อ
เห็นด้วยครับ แค่นี้ก็เยอะแล้วจร้า  :D