ผู้เขียน หัวข้อ: TOMICA TOMY  (อ่าน 35724 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tharit

• Jr. Member
  • **
Re: TOMICA TOMY
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 00:31:56 »
มีติดสอยห้อยตามมาอยู่เป็นเพื่อนที่หอพักแค่ 2 คันเองครับ(UD Quon กับ Triton) นอกนั้นอีกคันสองคันนอนอยู่ในตู้ที่บ้าน ตจว. (รู้สึกจะมียาริสตัวที่แล้ว กับSoarer Gen.3)
ส่วนนอกนั้นก็พังมั่ง หายมั่ง

ว่าแต่ไม่มีใครเก็บ Choro-Q บ้างเหรอครับ? ผมชอบคันมันเล็กๆ ป้อมๆ น่ารักดี  ;D

แต่เดี๋ยวนี้ไม่มีแบบใหม่ๆ เข้ามาเลย กลัวว่าต่อไปมันจะเลิกขายไปซะอย่างนั้นจัง  :-\

ส่วนรถแบบอื่นๆ เจอแปลกๆ ถูกใจทีก็ซื้อไว้ครับ ฮอทวิลมั่ง ยี่ห้ออะไรก็ไม่รู้ที่เจอตามเซ็นทรัลมั่ง (บลูเบิร์ด 510 นั่นได้จากเซเว่น  :D )

(ส่วนในรูปนั่น 86 เป็น Q-steer ล็อตแรกๆ ครับ ตอนนี้ยังวิ่งได้อยู่ แต่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่แล้ว)

พออยู่กรุงเทพคนเดียว ก็ไม่ได้ซื้อเพิ่มบ่อยแล้วครับ บัญชีติดตัวแดงปลายเดือนเกือบทุกเดือน  :P

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 00:37:05 »
ของผมเป็นของ Kinsmart ครับมีไม่ค่อยเยอะ  :) นานๆจะซื้อซักคันเจอคันไหนแล้วชอบก็จะซื้อเก็บครับ
ที่เห็นในรูปเป็นพวกที่หยิบออกมาง่ายๆหน่อยนะครับ เห็นเอามาอวดกันเลยอยากเอามาอวดมั่ง  ;D
ที่เหลือในตู้มันหยิบยากเลยหยิบเอาออกมาถ่ายรูปโชว์แค่นี้ก่อน

ออฟไลน์ noomanimemaster

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 00:52:16 »
ผมมีแต่รถถังครับ  ;D

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 03:29:21 »
Tomy เมื่อก่อนซื้ออยู่แต่หลังๆแอบไม่ปลื้ม T T เดี๋ยวพรุ่งนี้ขุดมาลงครัแต่วันนี้แอบเอาม้ามาปล่อยก่อน :D เพิ่งหัดเลี้ยงม้าครับ ไม่เยอะ  =A=

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2012, 03:38:00 โดย !LiLo! »
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ -uมส๑-

• **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 09:05:44 »
มีติดสอยห้อยตามมาอยู่เป็นเพื่อนที่หอพักแค่ 2 คันเองครับ(UD Quon กับ Triton) นอกนั้นอีกคันสองคันนอนอยู่ในตู้ที่บ้าน ตจว. (รู้สึกจะมียาริสตัวที่แล้ว กับSoarer Gen.3)
ส่วนนอกนั้นก็พังมั่ง หายมั่ง

ว่าแต่ไม่มีใครเก็บ Choro-Q บ้างเหรอครับ? ผมชอบคันมันเล็กๆ ป้อมๆ น่ารักดี  ;D

แต่เดี๋ยวนี้ไม่มีแบบใหม่ๆ เข้ามาเลย กลัวว่าต่อไปมันจะเลิกขายไปซะอย่างนั้นจัง  :-\

ส่วนรถแบบอื่นๆ เจอแปลกๆ ถูกใจทีก็ซื้อไว้ครับ ฮอทวิลมั่ง ยี่ห้ออะไรก็ไม่รู้ที่เจอตามเซ็นทรัลมั่ง (บลูเบิร์ด 510 นั่นได้จากเซเว่น  :D )

(ส่วนในรูปนั่น 86 เป็น Q-steer ล็อตแรกๆ ครับ ตอนนี้ยังวิ่งได้อยู่ แต่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่แล้ว)

พออยู่กรุงเทพคนเดียว ก็ไม่ได้ซื้อเพิ่มบ่อยแล้วครับ บัญชีติดตัวแดงปลายเดือนเกือบทุกเดือน  :P
น่ารักดีครับ แต่ราคามันสูงไปหน่อย  ;D

Tomy เมื่อก่อนซื้ออยู่แต่หลังๆแอบไม่ปลื้ม T T เดี๋ยวพรุ่งนี้ขุดมาลงครัแต่วันนี้แอบเอาม้ามาปล่อยก่อน :D เพิ่งหัดเลี้ยงม้าครับ ไม่เยอะ  =A=

. 1:18 หรอครับ สวยมากๆครับ  ;D

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 11:55:29 »
สำหรับผมแล้ว Tomica งานก็ถือว่าเนียนดี แต่ลายละเอียดมันไม่ค่อยจะสมจริงซักเท่าไร แถมแพงอีกต่างหาก (ราคาที่ห้างศูนย์กลาง 199 บาท ต้องรอโปรโมชั่นลดถึงจะสมเหตุสมผลหน่อย) แล้วก็เมือ 5 - 6 ปีก่อนผมซื้อที่ห้างศูนย์กลางราคาแค่ 99 บาทเอง ไม่รู้ทำไมมันถึงแพงขึ้นๆเรื่อยๆอย่างนี้ ??? (แถมงานสมัยก่อนเนียนกว่าปัจจุบันเสียอีก :P)

ปล. ตอนนี้ผมเพิ่งสั่งรุ่นนี้จาก e Bay ครับ ;) (ราคาตัวรถไม่เท่าไร แต่ค่าส่ง...)

รุ่นนี้มาใหม่หรอครับ เมื่อกลางวันผมไปเดินห้าง ยังไม่เห็นมีเลย หรือเป็นรุ่นพิเศษอะครับ  :o
คันนี้น่าจะเป็นรุ่นที่ผลิตเพื่อขายเฉพาะในเกาหลีครับ ;)(แถมมีรุ่นนี้อยู่รุ่นเดียว)
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

• **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 16:31:42 »
สำหรับผมแล้ว Tomica งานก็ถือว่าเนียนดี แต่ลายละเอียดมันไม่ค่อยจะสมจริงซักเท่าไร แถมแพงอีกต่างหาก (ราคาที่ห้างศูนย์กลาง 199 บาท ต้องรอโปรโมชั่นลดถึงจะสมเหตุสมผลหน่อย) แล้วก็เมือ 5 - 6 ปีก่อนผมซื้อที่ห้างศูนย์กลางราคาแค่ 99 บาทเอง ไม่รู้ทำไมมันถึงแพงขึ้นๆเรื่อยๆอย่างนี้ ??? (แถมงานสมัยก่อนเนียนกว่าปัจจุบันเสียอีก :P)

ปล. ตอนนี้ผมเพิ่งสั่งรุ่นนี้จาก e Bay ครับ ;) (ราคาตัวรถไม่เท่าไร แต่ค่าส่ง...)

รุ่นนี้มาใหม่หรอครับ เมื่อกลางวันผมไปเดินห้าง ยังไม่เห็นมีเลย หรือเป็นรุ่นพิเศษอะครับ  :o
คันนี้น่าจะเป็นรุ่นที่ผลิตเพื่อขายเฉพาะในเกาหลีครับ ;)(แถมมีรุ่นนี้อยู่รุ่นเดียว)
อ่อ ครับผม  ;D

• **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 16:32:54 »
ของผมเป็นของ Kinsmart ครับมีไม่ค่อยเยอะ  :) นานๆจะซื้อซักคันเจอคันไหนแล้วชอบก็จะซื้อเก็บครับ
ที่เห็นในรูปเป็นพวกที่หยิบออกมาง่ายๆหน่อยนะครับ เห็นเอามาอวดกันเลยอยากเอามาอวดมั่ง  ;D
ที่เหลือในตู้มันหยิบยากเลยหยิบเอาออกมาถ่ายรูปโชว์แค่นี้ก่อน
kinsmart. ผมมีไม่กี่คันเองครับ 5-6 คัน เองครับ  ;D

ออฟไลน์ Tharit

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 21:13:40 »
ของผมเป็นของ Kinsmart ครับมีไม่ค่อยเยอะ  :) นานๆจะซื้อซักคันเจอคันไหนแล้วชอบก็จะซื้อเก็บครับ
ที่เห็นในรูปเป็นพวกที่หยิบออกมาง่ายๆหน่อยนะครับ เห็นเอามาอวดกันเลยอยากเอามาอวดมั่ง  ;D

เจ้านี้ ถ้าเดินผ่านตลาดนัดหรือแผงลอย แล้วเจอคันที่ถูกใจก็ซื้อครับ  :D

ตอนนี้มี GT-R, March k13, Alphard ตัวที่แล้ว, Bel Air ,Nomad ,Impala แล้วก็ของค่ายอื่นคล้ายๆกัน แต่สเกลใหญ่กว่า มี Mustang Boss กับคาดิแลค 62 ครับ  ;D

นอกนั้นก็มีพวกรถบังคับ Rastar เล็ก 2 ใหญ่ 1 ตัวใหญ่ตอนนี้ถูกรื้อรอทำสีอยู่ครับ  :D

• **
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 22:22:14 »
ของผมเป็นของ Kinsmart ครับมีไม่ค่อยเยอะ  :) นานๆจะซื้อซักคันเจอคันไหนแล้วชอบก็จะซื้อเก็บครับ
ที่เห็นในรูปเป็นพวกที่หยิบออกมาง่ายๆหน่อยนะครับ เห็นเอามาอวดกันเลยอยากเอามาอวดมั่ง  ;D

เจ้านี้ ถ้าเดินผ่านตลาดนัดหรือแผงลอย แล้วเจอคันที่ถูกใจก็ซื้อครับ  :D

ตอนนี้มี GT-R, March k13, Alphard ตัวที่แล้ว, Bel Air ,Nomad ,Impala แล้วก็ของค่ายอื่นคล้ายๆกัน แต่สเกลใหญ่กว่า มี Mustang Boss กับคาดิแลค 62 ครับ  ;D

นอกนั้นก็มีพวกรถบังคับ Rastar เล็ก 2 ใหญ่ 1 ตัวใหญ่ตอนนี้ถูกรื้อรอทำสีอยู่ครับ  :D
ล่าสุดผมก็เพิ่งไปถอย TOYOTA YARIS มาครับตัวโฉมใหม่ เป็นโมเดลของ Rmz city ครับ  ;D. ส่วน Rastar. ผมมี Volvo  xc60 สีดำ ,

Nissan teana สีเงิน ครับ เป็น  S:  1:14. ทั้งสองคันเลยครับ   และก็ Toyota land cruiser. S: 1:43 ครับ เป็นของ High speed ครับ  ;D

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 22:46:54 »
Kinsmart สวยจัง ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
แล้วหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง ห้างแถวบ้านผมไม่มีเลย

ปล.วันนี้เพิ่งไปสอย Tomy CR-V 2012 มา
เหมือน จขกท. เลย แต่เป็นสีแดง
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 22:50:21 »
อ่านๆดูๆกระทู้นี้แล้ว ต่อมสะสมเริ่มทำงานแล้วครับ

อยากจะมีไว้ในครอบครองบ้างแล้วล่ะ ควรจะเริ่มที่ยี่ห้ออะไรดีครับ? พอจะมีแหล่งแนะนำกันมั้ยครับ?

• **
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 23:02:47 »
Kinsmart สวยจัง ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
แล้วหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง ห้างแถวบ้านผมไม่มีเลย

ปล.วันนี้เพิ่งไปสอย Tomy CR-V 2012 มา
เหมือน จขกท. เลย แต่เป็นสีแดง
Kinsmart เป็นรถโมเดลที่ผลิตที่จีน ราคาถูกสุดก็ ประมาณ 150 (เยาวราชเยอะเลยจร้า). และก็ตามห้าง โลตัสส่วนใหญ่จะมีขายแต่เค้าจะขาย

199 ต่ออย่างดีก็ 180-190 อะครับ   Cr-v สีแดงก็สวยดีครับ  :D

• **
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 23:15:16 »
อ่านๆดูๆกระทู้นี้แล้ว ต่อมสะสมเริ่มทำงานแล้วครับ

อยากจะมีไว้ในครอบครองบ้างแล้วล่ะ ควรจะเริ่มที่ยี่ห้ออะไรดีครับ? พอจะมีแหล่งแนะนำกันมั้ยครับ?
ก็น่าจะเป็น kinsmart. อะครับหรือที่คนส่วนใหญ่เรียกว่า "รถเหล็ก" อะครับ รายอะเอียดก็ถือว่าดีพอสมควรครับ มีหลายรุ่นหลายสีให้เลือก มีทั้ง

รถกระบะ รถเก๋ง รถแวน/ตู้ รถสปอร์ต รถซูเปอร์คาร์ รถคลาสสิก ฯลฯ ราคาประมาณ 190-199 ครับ / 150 นี่ต้องแถวๆเยาวราชเลยครับ.   ;D.         

หรือไม่ก็ tomica ไปเลยครับแม้ว่าคันเล็ก รายละเอียดอาจจะสู้คันใหญ่ไม่ได้ ราคาก็แพง แต่มันก็มีพวกชุดเสริมด้วย  ;) เช่น ปั้มน้ำมัน เซเว่น โชว์รูมรถ รถ

จะขายคันละ 199 ถ้าช่วงโปรก็จะลดลงไปอีกครับ แต่พวกชุดเสริมมันแพงครับ ประมาณ 500-4xxx. ครับ  :-*  แต่ถ้าเงินเยอะ (รวย). ก็หาพวก สเกลใหญ่

ไปเลยครับ รายละเอียดดีมาก เช่น สเกล 1:18 ราคาจะประมาณ 1xxx-Xxxx. แล้วแต่รุ่นครับ   8) มีทั้งรถบ้านๆ รถSupercar. พวกนี้จะเปิดประตู ได้

หมดเลยครับ ปรับเบาะได้ หมุนพวงมาลัยได้ ฯลฯ  :D

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 07:09:18 »

อันนี้ของผมครับ สะสมเรื่อยๆครับ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2012, 07:16:31 โดย deaw2011 »

ออฟไลน์ Devil13

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 09:26:40 »
มีบางคนบอกว่า D-Max กับ VIGO จะหายากหน่อย  ไม่รู้จริงป่าวนะ ;D

• **
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 09:52:09 »

อันนี้ของผมครับ สะสมเรื่อยๆครับ ;D
สวยๆทั้งนั้นเลยครับ  porsche 911 GT3 RS สวยจังเลยครับ  ;D

มีบางคนบอกว่า D-Max กับ VIGO จะหายากหน่อย  ไม่รู้จริงป่าวนะ ;D
จิงครับ D-max นี่แพงมากๆ 400-. ขึ้นครับ ส่วน VIGO นี่ไม่แน่ใจครับ แต่ก็น่าจะแพงพอๆกันนะครับ  :D

ออฟไลน์ bs

• Full Member
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 21:47:11 »
ของ tomy ผมก็มีเหมือนทุกท่านที่ตอบไปแล้วผมขอลง REALTOY แล้วกันครับโมเดลราคาประหยัดรายละเอียดใช้ได้

:D :D :D
2003 toyota soruna vios 1.5 E mt            2008 honda click-i
2011 new nissan march 1.2 cvt 
2012 honda jazz ge 1.5 s at white
2013 honda click 125i >>> nv350

keanetona

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 21:59:47 »
ผมเคยเก็บสะสมอย่างจริงจัง ตอนนั้นก็หันไปเล่นยี่ห้อ Autoarts ที่งานเนี๊ยบกว่า tomy ค่อนข้างมาก แต่ก็ขาดแรงจูงในที่จะเก็บสะสมไปดื้อๆ และ ยกรถเก่าๆที่สภาพไม่ดีนักให้หลานเอาไปเล่นบ้าง แต่รถสวยๆผมยังเก็บไว้เหมือนเดิมในกล่อง

• **
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 15:28:40 »
ของ tomy ผมก็มีเหมือนทุกท่านที่ตอบไปแล้วผมขอลง REALTOY แล้วกันครับโมเดลราคาประหยัดรายละเอียดใช้ได้

:D :D :D
ผมก็มีครับ แต่ตอนนี้หายหมดแล้ว  :'(

ผมเคยเก็บสะสมอย่างจริงจัง ตอนนั้นก็หันไปเล่นยี่ห้อ Autoarts ที่งานเนี๊ยบกว่า tomy ค่อนข้างมาก แต่ก็ขาดแรงจูงในที่จะเก็บสะสมไปดื้อๆ และ ยกรถเก่าๆที่สภาพไม่ดีนักให้หลานเอาไปเล่นบ้าง แต่รถสวยๆผมยังเก็บไว้เหมือนเดิมในกล่อง
autoart. แพงน่าดูเลยครับ  ;D

ออฟไลน์ yossapatiso

• Full Member
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 15:53:21 »
Auto Art ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ Modelเยอะไหมครับ ของประเทศอะไรครับ แล้วCentral Plaza,Siam Paragon มีขายไหมครับ

• **
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 21:46:23 »
Auto Art ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ Modelเยอะไหมครับ ของประเทศอะไรครับ แล้วCentral Plaza,Siam Paragon มีขายไหมครับ
อันนี้ต้องให้ผู้สะสมมาตอบครับ แต่น่าจะ 400-.  ขึ้นมั้งครับ เจ้านี้เน้นรายละเอียดครับ ส่วนใหญ่จะทำพวกสเกล 1:18

keanetona

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 09:41:02 »

ราคาประมาณ400บาทครับ สยามพารากอนไม่เห็นนะครับ แต่มาบุญครองชั้น2มีร้านนึง และ เซ็นทรัลเวิลด์ ฝั่งอิเซตันมีร้านนึง

ออฟไลน์ FyGI

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 20:48:15 »
เด๊วไว้ถ่ายมาให้ชมครับ

ช่วงหลังๆ ของ Tomy ผมเลือกเฉพาะคันที่ชอบ

เพราะบางคันสเกลไม่ไหวจะเคลียร์จริงๆ

โดยเฉพาะ Camry สเกลแย่มาก

keanetona

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 00:07:10 »
ลองดูครับ

คันซ้าย hotwheels ผลิตในมาเลเซีย คันขวา tomy ผลิตในเวียดนาม

อนึ่ง งานของ tomy ตั้งแต่ย้ายโรงงานไปจีน(ไปย้ายจากจีนมาเวียดนาม) เขาเก็บรายละเอียดงานมากขึ้น แต่งานแรกๆของจีนก็แกะบล็อกได้หยาบนรก ซึ่งหลังๆก็ได้รับการแก้ไข ตอนนี้ผมว่าเนียนกว่าที่ผลิตในญี่ปุ่นเสียอีก

ออฟไลน์ JIRATH

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 06:32:03 »
เมื่อสักหกเจ็ดปีก่อนผมมีเป็นถังเลย เห็นเป็นซื้อๆ มานั่งเรียงต่อกัน

ตอนนี้บริจาคหมดแล้ว
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2012, 08:36:33 »
ขอเอามาให้ดูเพิ่มสักหน่อย

ครอบครัวLamgorghini

ครอบครัวPorsche

ครอบครัว GM

ครอบครัวตัวน้อยๆ 55

คู่ปรับคู่เเค้น ;D

• **
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2012, 09:12:59 »
สวยทุกครอบครัวเลยครับ  :-*

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2012, 11:58:26 »
หัวเตียงข้าพเจ้า ในตอนนี้....ส่วนหนึ่ง จากที่เก็บอยู่ ยังมีข้างล่างอีกนิดหน่อย ไม่ได้ปัดฝุ่น

ส่องกันเอาเองนะครับว่ามีอะไรบ้าง.. ฝั่งขวานี่ อัพเดทล่าสุดจาก Nissan HQ Yokohama ทั้งแถบ!
ไปขจนกลับมาเยอะมาก...เจ้าหน้าที่ ที่นั่น ยิ้มเลย คงยิ้มในความ Nerd ของผมมั้ง ฮ่าๆๆ

อ้อ มี Isuzu New Dragon Eye โผล่มาคันนึง จากคุณ Jane 9090 ที่ ตรีเพชรฯ เคยหามาให้เมื่อหลายปีก่อน ด้วย
แต่ถูก Toyota Corolla AE-92 กับ Nissan Bluebird Attessa บังอยู่

ส่วนกล่องดำๆ หุ้มพลาสติก นั่น รถต้นแบบของ Mazda ครับ ขายคันละตั้ง 8 พันเยน
ลมจะใส่ หาที่ไหนไม่ได้ ดีแต่ตัดสินใจซื้อมา จาก Tokyo Motor Show

กล่อง Nissan ล่างสุด ปิดทึบนั้น คือ GT-R V35 ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2012, 12:00:13 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2012, 12:47:32 »
ของพี่จิมมีเยอะจังเลยนะครับ สวยๆทั้งนั้น แอบส่องมีเลยคันเลยที่ผมก็อยากได้

เดี๋ยวต้องหาเวลาว่างไปตามหาเพิ่มจำนวนรถในอู่บ้างแล้วนะเนี้ย  :)