ผู้เขียน หัวข้อ: Teana 2013 กับ Accord 2013 เพื่อนๆว่าตัวไหนสวยกว่ากันครับ ทั้งภายในและภายนอก  (อ่าน 32053 ครั้ง)

ออฟไลน์ MC Stradale

• Hero Member
สวยคนละแบบครับ

Teana สวยหรู

Accord สวยสปอร์ต

ออฟไลน์ Nitrous

• Newbie
  • *
Accord สวยกว่าครับ ภายในดูกว้างขวางกว่า อย่ามาช้าก็แล้วกัน เจอกันแน่ๆ
ใช้ชีวิตอย่างไรให้มีความสุข

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ภายนอก เทียน่า ด้านใน ขอดูก่อนว่าเวอรืชั่นไทยทั้งสองรุ่นเป็นอย่างไรแล้วจะให้คำตอบได้ครับว่ารุ่นไหนสวยกว่า

ออฟไลน์ Biddy

• Jr. Member
  • **
Teana เพราะใช้อยู่ อิอิ

ออฟไลน์ yoyoland

• Full Member
ถ้าแค่มองภาพ ก็ชอบ teana มากกว่าครับ

แต่ถ้าจะซื้อคงต้องขอลองขับดูว่า accord มีพัฒนาการใดๆๆ ไหม

ปัจจุบันใช้อยู่ทั้ง G8 และ J32      ส่วนตัว J32 คุณภาพดีกว่าครับ  ทุกๆๆคนในบ้านพูดเป็นเสียงเดียวกัน

แต่รุ่นไหม่ ต้องลองขับดูครับ