ผู้เขียน หัวข้อ: คุณชอบผู้แข่งขันคนไหนมากที่สุดในรายการ The Voice Thailand ครับ  (อ่าน 5994 ครั้ง)

ออฟไลน์ 348060052

• Newbie
  • *

ผมชอบคุณ โอ๊ต จีรวุฒิ ครับ ตั้งแต่แนวเขาแล้ว ใส่สูทร้องเพลงคาราบาว

ปกติผมเป็นคนไม่ฟังเพลงแนวนี้ แต่พอคนนี้ร้องแล้วกลับชอบ สุดปลายดาบจริงๆ ครับ

แล้วคุณหล่ะ  ชอบคนไหนครับ ?  ;D

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ชอบสุดก็น้องนิดครับ รักเลยเพลงจีน

เพราะมาก หาคนไทยร้องเพลงนี้เพราะๆ ยากมากครับ หวาน ใส ซึ้ง กินใจ

ออฟไลน์ Shyn Von Einzbern

• Full Member
ถ้าพูดว่าชอบคือคุณนิดที่ร้องเพลงจีนครับ แต่ถ้าชอบที่สุดก็คุ่จังโก้ เคี้ยงครับ  ;D

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
คุณจังโก้กับคุณเคี้ยงเหมือนกันครับ ดูแล้วมีความสุขสนุกสนาน
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ IZAMUFINV

• Jr. Member
  • **
  • CITY 97 ===> NEW CITY 2009
JAZZ ใสๆ ของคุณกีต้าร์ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
9 ใน 10 คน ผมชอบหมดละครับ แต่ละคน มีสไตล์ของตัวเองทั้งนั้นเลย

ออฟไลน์ decptt

ผมอยากดู คุณกีต้าร์ กับคุณนิด (ที่ร้องเพลงจีน) แข่งกันครับ อยากดูมากมาย มากกว่าที่จะดู คุณคิง แข่งกับคุณเหน่ง อีก (อันนี้ก็อยากดู)

อยากรู้ว่า คุณสุเมธ จะแข่งกับใคร

ทำไมมีแต่ของโค้ชโจอี้ หล่ะเนี่ย หุหุหุ

เอาBattle ไปเรียกน้ำย่อยก่อนนะ อิอิอิ ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2012, 13:00:08 โดย decptt »

ออฟไลน์ decptt

9 ใน 10 คน ผมชอบหมดละครับ แต่ละคน มีสไตล์ของตัวเองทั้งนั้นเลย

ปีหน้าไม่ลองไปลงดูเหรอครับ  เสียงคุณJ!MMY ก็สุดยอดอีกท่านนะครับ
ผมเคยเห็นคลิปที่ร้องเพลง เสียงก็เพราะ
ปีหน้าไปแข่งเลยครับ เชียร์สุดใจขาด  ;D

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
ชอบคุณนิดด้วยคนครับ
ร้องเพลงจีนเพราะมากๆๆๆๆ น่ารักด้วย

ออฟไลน์ Pasakorndvm

ชอบคุณเก่ง ครับ creative ดีครับ มีพลัง
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ HYDE--

รายการนี้ คุณภาพจริงๆ ครับ ส่วนใหญ่เก่งจริง และ มีเอกลักษณ์เกือบทุกคน
ไม่เหมือนรายการ................

ชอบพี่คิง ครับ เสียงเท่ห์ดี -*-