ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เพิ่มเติมการทำอัตราเร่ง-อัตราสิ้นเปลืองของรถที่เติม E85 ได้ครับ  (อ่าน 34080 ครั้ง)

ออฟไลน์ patzahut

• Hero Member
อยากให้เพิ่มเติมการทำอัตราเร่ง-อัตราสิ้นเปลืองของรถที่เติม E85 ได้ครับ

เนื่องจากเดี๋ยวนี้มีรถที่เติม E85 ได้เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ  อาจเป็นข้อมูลที่มีประโยชน์ต่อผู้บริโภคครับ

ปล.แต่ต้องระวังรถที่เติม E85 ได้ทั้งหลาย เนื่องจากรถเหล่านั้นอาจโดนสื่อที่ทดสอบก่อนหน้านี้ใส่ E85 ลงไป ทำให้ผลทดสอบอัตราสิ้นเปลืองที่ได้คลาดเคลื่อน

HLM สู้ สู้ ครับ