ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ข่าว AR20 ที่จะมาทำตลาดแทน AR10 กันบ้างมั้ยครับ จะเข้าไทยเมื่อไหร่??  (อ่าน 4146 ครั้ง)

ออฟไลน์ YenChar

• Hero Member
สวัสดีครับ

อยากทราบว่า มีใครได้ข่าวของ AR20 ที่ Bridgestone ออกมาใหม่บ้างมั้ยครับ
เห็นว่าเป็นการพัฒนาขึ้นจาก AR10

ผมค่อนข้างประทับใจเจ้า AR10 มากๆ
คุณแม่แฟนผมใส่ AR10 ใน E36 และเพื่อนผมใส่ในซีวิค FD
เนื้อยางค่อนข้างทน ไม่ได้นุ่มย้วยซะทีเดียว แต่แก้มยางแอบแข็งนิดๆ เข้าโค้งแล้วไม่ย้วยทั้งคัน
ประทับใจสุดๆ
เชื่อว่า ถ้าจับเจ้า AR10 พัฒนาขึ้นเป็น AR20 คงน่าใช้ขึ้นอีกเยอะ
ขนาด ตระกูล GR80 เมื่อ 4 ปีก่อน พอเปลี่ยนเป็น GR90 ก็ดีขึ้นมาก(แต่ราคาก็เป็นยางพรีเมี่ยมไปเลย)

ส่วนตัวผมใช้มิชลิน LC กับ PS3 มาโดยตลอด
อยากรู้ว่ามีท่านไหนทราบข่าว AR20 บ้างครับ??

ออฟไลน์ AzLaRN

• Full Member
จะตามสืบให้นะครับ

ออฟไลน์ YenChar

ออฟไลน์ [J]e[w]

เห็นว่าทดสอบให้เหมาะกับถนนเมืองไทยอยู่ และราคาจะอยู่ระหว่าง AR10 และ GR90
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ Ruksadindan

ออฟไลน์ Nkn69

• Jr. Member
  • **
อยากรู้จัง ว่าจะเข้ามาไทยเมื่อไหร่ ว่าจะไปเปลี่ยน ar10 อยู่พอดี

ถ้าเข้าเร็ว ๆ นี้ ก็น่าสมควรรอ

ใครมีข่าวคราว ชี้แนะด้วยครับ  :)