ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ล้ า น แ ต ก แ ล้ ว จ้ า /*-*/  (อ่าน 16277 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
/*-*/ ล้ า น แ ต ก แ ล้ ว จ้ า /*-*/
« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 05:26:43 »
ในที่สุด Headlightmag.com ของเรา ก็มีจำนวนผู้ชม คลิกเข้ามาอ่านกัน ครบ 1 ล้าน Hits ไปเรียบร้อยแล้ว
เมื่อช่วงสายๆของเมื่อวานนี้

ไม่คิดว่า เราจะมาได้ไกลขนาดนี้มาก่อน

วันนี้ อยากจะขอบคุณ ผู้ที่มีส่วน ทำให้ ผม และพวกเรา ทำวันนี้กันขึ้นมาได้ จนสำเร็จครับ

.........

ขอบคุณ คุณพ่อ คุณแม่ ที่ ทำเพื่อผมมาตลอด ไม่เว้นแม้แต่ทุกวันนี้ รักมากครับ

ขอบคุณ แพน เนย บอม กล้วย เติ้ล แบงค์ ตอย น้องๆ The Coup Team ทุกคน
ที่ทำให้ เว็บของเรามีวันนี้ได้ในที่สุด ทุกคนทำงานกันเต็มที่มากๆ
โดยเฉพาะ HOMY DEMIO ถ้าพี่ไม่มีเอ็ง เว็บนี้ อยู่ไม่ได้จริงๆ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณ Shyboy MXphone สำหรับ ใจที่ให้มาเต็มที่ ไม่มีกั๊ก และเป็นเพื่อนที่ดี

ขอบคุณ Zipboy ที่แนะนำให้มาเจอกับ หน่อย 

ขอบคุณ เตเต้ ผู้ดูแลเว็บคนใหม่ สำหรับความเอาใจใส่ต่างๆนาๆ ที่พร้อมจะรับทุกความบ้าบอของพี่คนนี้

ขอบคุณน้องไหม สำหรับเว็บไซต์สวยๆ แม้วันนี้จะไม่ได้ดูแลให้เราแล้วก็ตาม ก็ยังขอบคุณมากๆ

ขอบคุณ ผู้ใหญ่ใจดี มากมาย ทั้งพี่วินัย บุญโชติ จากอู่ราชันต์แอร์, คุณ ชาญ จากอู่กรุงเทพ,พี่แมน,พี่ Happy Owl, พี่ NTP สำหรับภาพวาดสวยๆ
ระดับเทพยังหลบให้!

ขอบคุณ ผู้ใหญ่ใจดี ในบริษัทรถยนต์ และเอเจนซีต่างๆ
- พี่แตน พี่โอ๊ค พี่มุ่ย พี่จิม ทีม Mitsubishi และ พี่ฟลินท์ พี่มี่ พี่ก้อง และพี่ๆในทีม Asatsu สำหรับมิตรภาพ อันยาวนานนนนนนนน และความช่วยเหลือนานับประการ
- พี่อุ้ย และทีม Hyundai สำหรับความเข้าใจ และเชื่อมั่นในสิ่งที่เราทำ
- พี่โต้ง พี่เปี๊ยก ทีม Nissan รวมทั้ง พี่เป้ง OMD และทีม Adapter ที่กล้าเสี่ยงกับเรา ในวันแรกที่เปิดเว็บ กับ เทียนา
- พี่ตุ้ม ฉันทนา และพี่ต่าย จาก Volvo ที่ให้ความกรุณากับเรามากๆ เกินคาดคิด
- พี่ศิ พี่ตุ้ม พี่เร พี่เปิ้ล พี่อ๊อด พี่ต้อม และทีม Honda ทุกท่าน สำหรับสิ่งดีๆ ตลอด 5 ปีที่ผ่านมา ครับ
- พี่ซู พี่อุทัย และทีม Mazda สำหรับความหรรษา หลายรูปแบบในระยะหลังๆมานี้
- พี่กิจ อ.มนัส พี่แข ตาโบ้ต พี่แจ็คกี้  และทีม Toyota สำหรับกำลังใจอันยิ่งใหญ่มหาศาล และโอกาสกับความรู้อันหาได้ยากยิ่ง
- พี่ไหม พี่บีเวอร์ BMW สำหรับความเอื้อเฟื้ออันมากมาย หลายต่อหลายครั้ง
- พี่ฉัตร พี่ป้อม และทีม Mercedes-Benz สำหรับความไว้วางใจ ในที่สุด!
- ตาโป่ง และทีม Ford กับความเป็นเพื่อน ที่มีให้กันมาโดยตลอด
- พี่เอ คุณวิชา จาก ทีมที่ตอนนี้ ผมขอเรียกชื่อใหม่ใหว่า "New Beginning Team" สำหรับเรื่องเหลือเชื่อที่ใกล้จะเกิดขึ้นจริง...
- เจ๊เอื้อย Momentum (McCann Worldgroup) สำหรับ สารพัดคำสอน ดุจแม่คนที่ 2

และอีกมากมายหลากหลายท่าน ที่ไม่อาจเปิดเผยตัวตนได้ สนิทใจนัก

ขอบคุณ คุณผู้อ่านทุกท่าน ที่แวะเวียนเข้ามา สร้างสีสัน สร้างชีวิตชีวา ให้กับเว็บไซต์ของเรา

และ ขอบคุณ ศัตรูตลอดกาลของเรา ผู้ที่ทำให้ เราได้ทั้งบทเรียน ได้ฮึดสู้
และยืนหยัดท้าทาย จนทำให้เรา ทำในสิ่งที่ ไม่เคยทำได้มาก่อน

ขอบคุณทุกท่านมากครับ
m (_ _) m   <-------------ก้ม โค้ง คำนับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2009, 05:31:50 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ JIRATH

Re: /*-*/ ล้ า น แ ต ก แ ล้ ว จ้ า /*-*/
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 05:35:45 »
เย้ๆ ดีใจด้วยครับพี่  มาไม่ทันเห็น 999999 hit ฮ่าๆ
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
Re: /*-*/ ล้ า น แ ต ก แ ล้ ว จ้ า /*-*/
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 07:05:25 »
ยินดีด้วยครับพี่จิม
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ Demon

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 07:28:53 »
ยินดีด้วยครับพี่

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 07:40:55 »
ดูฮิตตรงไหนอ่ะครับยังไม่รู้เลย -*-

เดี๋ยวไปกดรีเซ็ตให้ใหม่ดีกว่า

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 07:50:32 »
ดู Hits ไม่เป็นเหมือนกัน

ช่างเถอะ ยังไงมันก้อคงดูไม่ทันอยู่แล้ว ฮี่ๆ

ออฟไลน์ UnKnOwNn_sMp

• Jr. Member
  • **
  • MoVe......uP
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 07:53:53 »
พี่จิมมี่ลืมลงท้ายไว้ว่า "เราจะยังคงเป็นเวปไซด์รายแรกที่นำเสนอข้อมูลข่าวสารให้ทราบกันครับ"
(ผมรู้สึกว่ามันกลายมาเป็นสโลแกนของเวปไปแล้วล่ะครับตอนนี้)

ยังไงก็ขอขอบคุณเวปไซด์ดีๆ อย่างนี้เช่นกันครับผม ^0^
"It's your problems not my problems"

ออฟไลน์ MoO Cnoe

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 08:02:33 »
เย้ๆๆ
ยินดีด้วยครับ
พี่

: )

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

• Sr. Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 08:11:10 »
โฮ ดีใจด้วยครับ ล้านฮิต แล้ว แปปเดียวจิงๆ ผมเองก็ขอบคุณพี่จิมมี่ และทีมงานด้วยคับ ที่เอาเนื้อหาสาระดีๆเกี่ยวกับโลกยานยนต์มาให้ได้ติดตาม (เป็นที่แรกก่อนใคร!!)  จะติดตามผลงานต่อไปครับ (จนแทบจะไม่ค่อยได้ซื้อ car magazine แล้วเนี่ย จากเดือนหลายๆเล่ม เหลือแค่ 2 เล่มเอง)

-เดียว-

Chariot

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 08:30:36 »
แหม...แปบๆ ไม่ทันไร พี่จิมก็ผมหมดหัวซะแล้ว  :o

ยินดีกับล้านครั้งแรกคร้าบ... ;D

ออฟไลน์ nuttapatJazz

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 08:38:09 »
ยินดีด้วยนะครับ

แล้วก็ขอบคุณพี่จิมมี่ด้วย

ที่ทำให้ผมได้อ่านรีวิวดีๆ

ขอบคุณมากครับ

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 08:39:51 »
ครบล้านแล้ว hits แล้ว ก็ต้องขอแสดงความยินดีด้วยครับ........ :D

แต่รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ฝนตกก็กางร่ม หนาวก็ใส่เสื้อ  นะครับ (อะไรของมัน)

ปล.รู้ไหมว่าหนึ่งในจำนวน hits นั้น มันมีมาจากเด็กบ้าคนหนึ่งที่พอมันได้โอกาสต่ออิเตอร์เนต
มันต้องเข้าแต่เวปนี้ครับไม่รู้เป็นอะไรเข้ามาแล้วเข้ามาอีกยิ่งปิดเทอมนี่ทั้งวัน.................................... ..
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v

(กรูเอง)
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ SUN-PS

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 08:47:25 »
C   H   E   E   R    S   !   !   !

ออฟไลน์ gateaux

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 08:57:55 »
 เข้ามาดูตั้งแต่ยังเป็นวุ้นมีแค่หน้าแรก เผลอแพลบเดียว ล้านแล้วจ๊า (เวปนะ ไม่ใช่กบาลเจ้าของเวป 555)

ว่าแต่เท่าที่สังเกต เวปนี้นี่นักอ่านเยอะนะ แต่ไม่ค่อยถามหรือแสดง คห.

ไหนๆ ก้อครบล้านแล้ว  ขอแนะนำนิดนึง  อยากให้ คุณ Jim ใจร่มๆ ขึ้นกว่าเดิม เวลาเจอ คห. ที่ไม่ปกติ 
เพราะ
ถ้าเค้าไม่ปกติจริง  เค้าก้อชอบให้คุณโวยวายอยู่แล้ว
แต่ถ้าเค้าเป็นคนปกติ  เค้าก้อคงเสียความรู้สึก ที่แสดง คห. อย่างที่อยากจะทำ แล้วโดนหนักๆ นะ

สุดท้ายก้อ ยินดีด้วยครับ  ขอบคุณที่ตั้งใจและทำสิ่งดีๆ ให้พวกเรา ขอให้มุ่งมั่นต่อไปครับ จะคอยติดตามผลงาน

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 09:02:55 »

ปล.ถ้าปัญญา มยุราพูดว่าล้านแตกจะได้อารมณ์มาก(จากคลิป Jazz)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ sirisak_ac118

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 09:07:31 »
ยินดีด้วยคร้าบ...... ;D

ออฟไลน์ PREM

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 09:09:01 »

ปล.ถ้าปัญญา มยุราพูดว่าล้านแตกจะได้อารมณ์มาก(จากคลิป Jazz)
ล้าน... แตก
555 :D :D

ยินดีด้วยจริงๆ ครับ
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ Night_Angel

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 09:24:02 »
เหมือนโดนลืมแต่ช่างเถอะ
ぼく は くま くま.... くま......

くるま じゃないよ

2000 Lancer F-Stye --> Evolution V
1994 Lancer E-CAR 1.6 JDM

ออฟไลน์ poeping

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 09:29:31 »
ยินดีด้วยครับ  ;)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 09:31:18 »
เหมือนโดนลืมแต่ช่างเถอะ

อารายพี่ มาน้อยจงน้อยใจอาราย ไม่ลืม ไม่ลืม อย่าคิดมาก!

ออฟไลน์ SteP_Up

• Newbie
  • *
  • ?????????? ????????????????????????
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 09:35:50 »
ดีจายด้วยคร้าบบ

อย่างน้อยเราก็ได้เป็น หนึ่งในล้าน คริ คริ

ออฟไลน์ i-din

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 10:15:28 »
โอ้ ว้าววววว

ออฟไลน์ sas001

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 10:21:48 »
ดีใจด้วยครับ

ออฟไลน์ hong_G

• I aM HoNG
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 10:39:50 »
ยินดีด้วยครับพี่ Jimmy

ขอให้ประสบความสำเร็จอย่างต่อเนื่องนะครับ ^^ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Tonaka

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 10:41:38 »
congratulations kub!!!!!!
阿蘇山

ออฟไลน์ aUNg-pAo

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 10:47:47 »
ว้า ...................................

มันช้าเกินไปแล้วจริงๆพี่..................

ทีแรกกะว่าจะให้พี่จิมมี่โพสเอาไว้หน่อยว่าใครเป็น Hits ที่ 1ล้านพอดี จะมีรางวัลให้
เหมือนกับซื้อหวยไงพี่ ลงเลขป๊อก แจ๊คพอตพอดี

แล้วก็ลืมจนได้.........................เสียดายจัง

งั้นเอาใหม่ ตั้งไว้ที่ 2ล้านแล้วกันค่อยให้รางวัล คงอีกไม่นานเท่าไหร่หรอก........ฟันธง โช๊ะ โช๊ะ

ออฟไลน์ suwanich

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 10:52:02 »

ออฟไลน์ Nut_K

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 10:55:17 »
ดีใจด้วยครับ

ขอขอบคุณในสิ่งดีๆที่มีให้พวกเราทุกคนครับ

ออฟไลน์ mangporza

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 10:59:47 »
ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่จิมมี่ ขอให้ถึง 2ล้าน hits ในเวลาอันใกล้นี้ครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 11:41:02 »
 :Dรีวิวดีๆอย่างนี้ผมจะสนับสนุนเว็บไซต์รถยนต์ที่ยอดเยี่ยมต่อไปครับ ยินดีด้วยนะครับพี่จิมมี่ ขอให้ถึงล้านห้าไวๆนะครับ จะเอาใจช่วยครับ