ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องจะมาแนะนำเวลาอ่านรีวิวครับ ไม่รู้ว่าจะเป็นการรบกวนมั้ย  (อ่าน 8994 ครั้ง)

ออฟไลน์ speedpicking

• Jr. Member
  • **
คือ ไม่รู้ว่ามีเฉพาะผมหรือป่าวที่อ่านรีวิวจากโทรศัพท์ แต่ว่าถ้ามีคนใช้โทรศัพท์เป็น เบราเซอร์เหมือนผมคงอาจจะเจอปัญหาเดียวกันน่ะครับ เพราะเวลาเลื่อนหน้าจอ ลงไปจนสุดแล้ว อยากจะกลับมาดูรูปแต่แรก มันยากมากเลยคคับ เนื่องจาก จอมันเล็ก เลย อยากให้มีปุ่มป "ขึ้นบน" "ลงล่าง"  จะได้สะดวกแก่การอ่านน่ะครับ
อีกอย่าง คอมที่บ้านก็ช้า เวลาเลื่อนรูปเร็วๆ มันจะค้างน่ะครับ ถ้ามีปุ่มนี้จะดีมาก

แต่ถ้าเป็นการรบกวนก้ไม่เป็นไรนะครับ

ขอบคุณมาก

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เตเต้ ครับ

พอจะทำอะไรอย่างไรได้บ้างไหมเอ่ย?

ออฟไลน์ SteP_Up

• Newbie
  • *
  • ?????????? ????????????????????????
อีกหนึ่งเสียงครับ ว่าน่าจะมี ตามที่ จขกท. เสนอ ;)

ออฟไลน์ tanikpon

• Newbie
  • *
เห็นด้วยครับสำหรับคนที่มีเน็ตช้า ปุ่มที่ช่วยกัลบขึ้นไปอ่านหัวข้อสำคัญในรีวิว จะเพิ่มความสะอวดได้มากครับ

ธนิกพนธ์