ผู้เขียน หัวข้อ: // ประกาศ กฎของเว็บ ข้อใหม่ เพื่อป้องกันพวก ทำรีวิวแฝงโฆษณา!! //  (อ่าน 10785 ครั้ง)

ออฟไลน์ PRAIWAN6624

• Jr. Member
  • **
รับทราบครับ แต่ว่าไป เอเจนซี่ทำแบบนี้ก็ออกจะเกินไปหน่อยมั้ย จ้างเขียนเชียร์เนี่ย

ออฟไลน์ redsun

• Hero Member
จุดยืนสุดยอดมากครับ  ;)

ออฟไลน์ armyfst

• Full Member
ไม่ใช่เฉพาะเครื่องสำอางค์นะครับมีหมดเดี๋ยวนี้พวกอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ทั้งหลายก็ใช่ย่อย  เชื่อใครไม่ได้ง่ายๆ เลย  มือถือนี่หนักมากๆ

ออฟไลน์ Entropy

ถ้าสินค้าดีจริงๆไม่เห็นต้องโฆษณาอะไรมากมายเลย เพราะมันก็าจะขายดีตามคุณสมบัติที่ดีในตัวของมันเอง ฉันใดฉันนั้น  ถ้าเอเจนซี่้เจ้าไหนบริการดี จริงใจ ไม่ได้เอาแต่ขาย ลูกค้าก็จะติดคุณ ลูกค้าก็จะมากขึ้นด้วยปากต่อปาก ซึ่งอาจต้องใช้เวลาสักหน่อยแต่มันก็มั่นคงดี

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
คงต้องมีกฏระเบียบใหม่ๆออกมาเพิ่มแน่ครับ เพราะพวกนี้จะหาวิธีการใหม่ๆเพิ่มลูกเล่นมากขึ้น  แปลกนะฮะ คนเราไม่ชอบกฏระเบียบมาบังคับ แต่ชอบทำตัวให้ต้องมีกฏระเบียบอยู่ร่ำไป กฏรขเบียบถึงได้ยั้วเยี้ยขึ้นทฺกวัน เป็นกำลังใจให้คฺณ J!MMY ด้วยครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
เพิ่งเคยได้ยินครั้งแรกครับ ;)

ว่ามีการลงใน web เพื่อโฆษณา

ออฟไลน์ Headman

รับทราบครับ ไม่ทำอยู่แล้ว ว่ากันตามความชอบส่วนตัว เนื้อผ้าแท้ๆ ครับ
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
สุดยอดไปเลยครับพี่จิมมี่ ขอบคุณมากครับ ที่มีสื่อดี ๆ แบบนี้ครับ
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ kimjung

เข้ามาแสดงตัวครับ ว่ารับรู้กฏใหม่ครับ

ออฟไลน์ Bangkok Infinity X12

รับทราบครับ รบกวน admin ปักหมุดกระทู้ไปเลยครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2012, 23:11:39 โดย Bangkok Infinity X12 »
คนเราซื้อรถได้ ควรดูที่ความเร็ว การควบคุม คุณภาพ รอบด้านครับ

ออฟไลน์ DArkMaster

นับถือครับ ที่ไม่รับเงินจากคนพวกนั้น คาราวะ1จอก

ออฟไลน์ Devil13

เห็นดัวยกับคุณจิมมี่ครับ  ;)
อยากให้เวปนี้เป็นเวปสำหรับคนรักรถมาพูดคุย แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันแบบตรงๆ ไม่มีพวกหน้าม้ามาเชียร์แบบข้างๆคูๆ
ทำให้ความจริงบิดเบียน + จ้องทำร้ายคู่แข่ง

ออฟไลน์ Satanic za'

เข้ามารับทราบกฎใหม่ครับผม

และคิดว่าในบอร์ดเรา ส่วนใหญ่ก็คงไม่มีใครคิดจะทำเช่นกันครับ  ;)

ถึงมีคนทำ ผมเชื่อว่า คนอ่านก็น่าจะทราบแหละครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ลงชื่อรับทราบครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^