ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องชื่อหัวกระทู้ในบอร์ดสนทนาครับ  (อ่าน 45371 ครั้ง)

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
เรื่องชื่อหัวกระทู้ในบอร์ดสนทนาครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 13:48:29 »
นอกจากชื่อกระทู้ที่ต้องสื่อถึงเนื้อหาข้างในแล้ว

ทำไมเดี๋ยวนี้ต้องมีชื่อกระทู้เป็น

// .......................................... //
++++......................................+++++
อีกหน่อยจะเป็น
------...........................-----------
#####.......................######
@@@@@@........@@@@@@@
แบบนี้ทุกกระทู้รึเปล่าครับ
สำหรับแอดมินจะใส่ให้กระทู้เด่นผมเฉยๆนะครับ เจ้าของบ้านสิทธิ์เต็มที่อยู่แล้ว
แต่ผมเริ่มรู้สึกว่าบอร์ดมันช่างรก มีแต่คนสรรหาสัญลักษณ์ให้ตัวเองเด่นเด้งเต็มไปหมด เหมือนเว็บบอร์ดไร้คุณภาพบางเว็บเลยครับ
อยากให้รณรงค์ตั้งชื่อกระทู้ให้ น่าอ่านเป็นระเบียบกันน่ะครับ ไม่อยากให้เต็มไปด้วยสัญลักษณ์เละเทะวุ่นวายไปหมด กระทู้ก็ตั้งกันซ้ำๆเกร่อตกอย่างไว
แจ้งให้แอดมินทราบแค่นี้แหละครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ YF-19

• Sr. Member
Re: เรื่องชื่อหัวกระทู้ในบอร์ดสนทนาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 19:01:01 »
ผมเห็นด้วยนะ

เพียงแต่ มันดูเป็นการจำกัดสิทธิเกินไป

เท่าที่มีตอนนี้ ผมว่ายังอยู่ในเกณฑ์รับได้นะ

อาจเตือนเป็นบางคน ที่ชอบทำบ่อยๆ ก็คงพอนะครับ ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0