ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปจอง New city (น้อง All Black) มา # ขอบคุณ Review K.Jimmy มากๆครับ  (อ่าน 5561 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gottinho

• Full Member
จากตอนแรกแค่ชอบรูปลักษณ์ New City เฉยๆ แต่พอได้อ่าน Review แล้วมั่นใจเลยครับ ว่านี่คือรถที่เหมาะกะผม ณ ตอนนี้ที่ซู้ดด

So thank na K.Jimmy

ออฟไลน์ MonkypantS

• Newbie
  • *
ยินดีด้วยครับ

เดียวนี้เค้ามี ภายในดำ ABS ให้ด้วยเปล่าครับ เพราะข่าวใหม่เค้าว่ามีแล้วนะ

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
ยินดีด้วยครับ

เดียวนี้เค้ามี ภายในดำ ABS ให้ด้วยเปล่าครับ เพราะข่าวใหม่เค้าว่ามีแล้วนะ

ภายในสีดำจะมีมาให้เฉพาะสีขาวที่มาใหม่ในทุกรุ่น และรุ่น SV เดิมทุกสีครับ
ส่วน ABS ก็มีครบทุกรุ่นแล้ว
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Lookkaew

• Sr. Member
กรี๊ซ รอหน่อยนะน้องตี้ ปีหน้าจะไปสู่ขอ อยากเห็นสีขาว SV เร็วๆ จัง จะออกมาเมื่อไหร่หนอ???

ออฟไลน์ prepense

• Jr. Member
  • **
ยินดีด้วยนะครับ
ของผมก็จองมาแล้ว รับรถ 20-25 ตุลาคมนี้ครับ
(แต่ดันจองไว้สองที่ ดันได้รถพร้อมกัน ตรูหล่ะเซงงง .... ไม่รู้ว่าเซลล์จะช่วยขายใบจองรึป่าว)
แรงบัลดาลใจก็เพราะได้อ่าน review ของพี่จิมมี่นี่แหละครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ดีใจที่ว่า แม้คุณจะเจอในเว็บโน้น แต่คุณกลับมาโพสต์หาผม ในเว็บนี้ครับ

ขอบคุณเช่นกันครับ

ออฟไลน์ Gottinho

• Full Member
ก่อนซื้อ ผมเข้าไปที่เว็บนั้นตอนทียังไม่ทราบว่ามีเว็บนี้ ผมเคยเข้าไปโพสถามอย่างนึง เค้าคนนั้นสวดผมกลับมาเป็นชุดๆ เลย

แต่ขณะที่กับคำถามเดียวกันที่เว็บนี้ กลับได้รับคำตอบที่ตอบโจทย์ผมได้

ปล.ยังงงอยู่เลย ว่าผมไปจี้ต่อมอะไรแกเข้า  :'(

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ถึงขั้นสวดกลับมาเป็นชุดเลยเหรอครับ?

เนี่ยแหละ เขาทำแบบนี้ มันจะเป็นการฆ่าตัวเขาเอง ละครับ

สงสัยจะไปจี้ต่อมอารมณ์อักเสบ เข้าหนะครับ

มันจะผิดไปจากเว็บนี้ เพราะว่า ถ้าเมือ่ไหร่ ผมเกิดด่าคุณขึ้นมา เดี๋ยวจะมีคนอีกมาก ลุกขึ้นมาด่าผมให้คุณเอง

5555555555555555

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ประเดิมด้วยผมคนแรกเลย
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8