ผู้เขียน หัวข้อ: Photoshopped VW Amarok  (อ่าน 3866 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
Photoshopped VW Amarok
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 20:43:23 »
มือเจ็บน้อยลงละ ก็ขอลงสักรูป อิอิอิอิ

ผมว่าถ้าVWเอาเข้ามาคงจะต้องไปขายในตลาดบนน่ะแหละครับ คงขายตลาดเดียวกันกับกระบะทุกของไม่ได้แน่ๆ เพราะต้องฝ่าด่านอรหันต์ต่างๆ เช่น

อีผุผุ ดีแหมก แพลตินั่ม , สตาร์แพลตินั่ม(หยุดเวลาได้ และ คนขับสามารถแอ่นได้โดยไม่เมื่อย) , diamond , raphael , topaz , rhodium ......

โตต้า ไฮลักส์ วีโก้ รุ่น อัสนีวสันต์ อ.วีระ ต่อไปคงต้องเชิญเบิร์ดมาเป็นพรีเซ็นเตอร์

นิสสัน เนาวรัตน์ ที่ฟ้าส่งมาให้ทุกของ

ฟอร์ด เรนเจอร์ ผู้สืบทอดจากรุ่นคิงคองเอาไปตักดินเล่น

มาสด้า BTครึ่งควบลูก

เชฟ โคโลราโด (อีกหน่อยคงมีเจ้าพระยา บางประกง ฯลฯ)

ทาทา ซีนอน ฮาโลเจน ฟลูออเรสเซนต์ LED

เกีย ญาติสนิทมิตรสหายของนักโบก

มิตซูบิชิ L200 ไทรทัน หรือ สามตัน

(ปล. ที่เขียนมาอย่าคิดมากนะครับ แซวเล่นๆ อย่าเครียด)
(ปล.2 เปลี่ยนรูปครับ พอดีใหญ่ไปนิด)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2009, 20:47:10 โดย keanetona มุขแป้กจริงๆ »

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
Re: Photoshopped VW Amarok
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 20:45:33 »
ฮ่าๆๆๆ

เอามาเป็นรถขนผักซะงั้น

ฮาดีครับ

ลองทำแบบติดอาวุธดูบ้างสิครับ เอาแนวโหดไปเลย
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 21:53:15 »
เร่เข้ามา ๆ

ทุเรียนกิโลละ 30 สองกิโล 60 สามกิโล 90 (บวกเลขเป็น ไม่ต้องบอก)

^
เสียงพวกนี้มันผุดขึ้นมาในหัวตอนที่ได้เห็นรูปน่ะครับ

555+

난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 00:19:45 »
เร่เข้ามา ๆ

ทุเรียนกิโลละ 30 สองกิโล 60 สามกิโล 90 (บวกเลขเป็น ไม่ต้องบอก)

^
เสียงพวกนี้มันผุดขึ้นมาในหัวตอนที่ได้เห็นรูปน่ะครับ

555+

เห็นด้วยๆๆๆๆ

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ sirisak_ac118

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 08:31:22 »
ดัดแปลงได้ตามการใช้งานดีจริงๆ ต้องส่งให้คนออกแบบรถรุ่นนี้ได้ดู ;D

ออฟไลน์ nuttapatJazz

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:11:29 »
ทำไมไม่ลองให้บีเอ็มทำกระบะบ้างล่ะครับ
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ prai

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 14:24:50 »
BM สวย