ผู้เขียน หัวข้อ: มีความเป็นไปได้แค่ไหนที่ X-Trail จะมีส่วนลดพิเศษในอนาคตอันใกล้(3-6เดือน)  (อ่าน 2885 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tui_PSG

• Sr. Member
ตามหัวข้อเลยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ beerrl

• Hero Member
ถ้ายังขายพอได้อยู่ ผมว่าน่าจะยากครับ ยิ่งตอนนี้ คู่แข่งก็แพงกว่า option น้อยกว่า ผมว่าส่วนลดก็คงไม่มากครับ
ยังไงรอ cx5 ออกมา ถ้าราคาเขาไม่แพง nissan ก็อาจจะออก promotion มาเสริมได้ หรือ xtrail จะออกตัวใหม่ อันนี้ส่วนลดเยอะแน่ครับ
Volvo 850GLT
Honda odyssey
Toyota Camry hybrid
Suzuki swift eco
Hyundai tucson crdi
Nissan Xtrail 2.0V 4wd
Honda Civic FC 1.8EL

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
X-Trail เทียบกับคู่แข่ง Class เดียวกันก็ถูกพอควรแล้วนะครับ ผมว่าลงอีกยากครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
คงต้องรอตัวใหม่มาแล้วคงจะลดล้างสต๊อกนั่นแหละครับ กลัวว่าพอถึงเวลานั้นคุณอยากจะได้ตัวใหม่มากกว่าหน่ะสิ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ แมวดราม่า

• แมวบ้า(ขับ)รถ
 :)

เท่าที่ถามๆ พี่ๆ ในคลับที่จองล่าสุด ประกันชั้น 1 + มาร์จิ้นแล้วแต่ศูนย์ ราวๆ หมื่นห้า-สามหมื่นครับ แล้วแต่เงื่อนไขไฟแนนซ์ด้วย

ถ้าไม่ซื้อช่วงนี้ รอถึงปีหน้าคุณอาจจะอยากได้ตัวใหม่มากกว่า รถผมออกตั้งแต่ พ.ค. ปีที่แล้ว M/C 2011 ก็โอเค โปรฯ เท่าตอนนี้เลย

จะมีแค่ไม่กี่ศูนย์ที่จะได้โปรฯ เยอะหน่อย ลองโทรไล่ๆ ดูก็ได้ครับ รุ่นนี้เซลส์ได้คอมมิชชั่นเยอะ ใครให้น้อยกว่า 40k (ประกัน 25k วิริยะ มาร์จิ้นของแต่ง 15k) เปลี่ยนเลย
Dare to Drama! | Original Nissan X-Trail Club Thailand: http://www.facebook.com/groups/180634121979355/