ผู้เขียน หัวข้อ: จำนวนหน้าเยอะเกินไปแล้วครับ ปรับให้ซ่อนยังไงครับ  (อ่าน 58585 ครั้ง)

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
จำนวนหน้าในเว็บมันแสดงทุกหน้าไม่มีย่อเลยครับ สามารถปรับให้ย่อ
ได้เองมั้ยครับ หรือเป็นรูปแบบของเว็บครับ
เสียเวลาเลื่อนลงมามากครับ ช่วยรบกวนชี้แนะทีครับ

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
เปิดในมือถือเหรอครับ เท่าที่ทราบเวปนี้ยังไม่ได้ทำให้รองรับการเปิดผ่านมือถืออย่างสมบรูณ์นะครับ
ผมเปิดผ่านคอมก็ปรกติดีอยู่

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
รู้สึกทางเว็บจะแก้ให้ใหม่แล้วนะครับ เปิดในมือถือก็ย่อแล้วครับ

ขอบคุณครับทางเว็บครับ ไม่ต้องเลื่อนลงไปอ่านกระทู้ไกลๆ
แบบเว็บคลับทางเว็บที่แบนเนอร์เต็มไปหมดเปิดใหม่ทีเลื่อนสามหน้ายังไม่ได้อ่าน -*-