ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบคุณ JIMMY ว่า FORD FIESTA จะมีการไมเนอร์เชนจ์เร็วๆนี้มั้ยครับ  (อ่าน 3231 ครั้ง)

ออฟไลน์ tukkaant

• Newbie
  • *
พอดีช่วงนี้เห็นฟอร์ดจัดโปรให้เจ้า เฟียสต้า ลุ้นรับ 100,000 บาท ถี่มาก(หมดเขต 15 มี.ค. 56)  และ สิ้นเดือน มีนาคม ก็จะมีงาน MOTORS SHOW 2013 แล้ว เลยมีความรู้สึกว่าเหมือนทางฟอร์ดจะระบายสต๊อคเจ้าเฟียสต้ารุ่นเดิมและมีการไมเนอร์เชนจ์ ให้กับเจ้าเฟียสต้าในเร็วๆๆวันนี้ เลยอยากถามคุณจิมมี่ว่ามีข่าวคราวที่เจ้าเฟียสต้าจะไมเนอร์เชนจ์ในเร็วๆนี้มั้ยครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ปลายมีนาคมต้นเมษายนนี่แหละครับ แต่เครื่งเดิมไปก่อน เครื่องใหม่ประมาณ กรกฎาคม
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
เอาเป็นว่าเมื่อสองสัปดาห์ก่อนผมวิ่งไปพัทยาแล้วเจอฝูง Fiesta ไมเนอร์เชนจ์วิ่งสวนเข้าเมืองไปล่ะครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
เอาเป็นว่าเมื่อสองสัปดาห์ก่อนผมวิ่งไปพัทยาแล้วเจอฝูง Fiesta ไมเนอร์เชนจ์วิ่งสวนเข้าเมืองไปล่ะครับ
ฝูงปลาดุกน้อย

ออฟไลน์ Fuel98

• Jr. Member
  • **
Mortershow ได้เห็นแน่นอน ใส่เครื่องเดิมไปก่อน ราวๆ ตุลาเครื่อง 1.6 จะถูกแทนที่ด้วย........... ฮึๆๆ

ออฟไลน์ Sammy_

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php?topic=27025.0 เดี๋ยวก็ได้เห็นตัวจริงแล้ว ฮาๆ

ออฟไลน์ superden

ผมสงสัยว่าถ้าปรับโฉมแต่เครื่องเดิม แล้วถ้าเครื่องใหม่มา ราคาตัวไหนจะแพงกว่ากันในเมื่อเครืองใหม่มันซีซี ต่ำกว่าเครื่องเก่า