ผู้เขียน หัวข้อ: -----วาดเล่นมุมโปรด กับแลมโบคันเก่าและเจ้าแดงคันใหม่!!------  (อ่าน 3954 ครั้ง)

ออฟไลน์ DarkBlueFlamingo

• Full Member
สวัสดีครับพี่น้องชาวไฟหน้า  ;D
วันนี้มาฝากผลงานให้วิจารณ์อีกแล้วครับ เป็นมุมที่ผมชอบมาก
นั่นคือมุมบนฉียงๆครับ แหะๆๆ ชอบเพราะมันเห็นรถทั้งคัน
และให้ความเป็นไดนามิคดี(คิดไปเองป่าวไม่รู้ ;D)

เชิญชมครับ คันแรก เจ้าแลมโบบึก โปรเจคจบคอร์สของที่เรียนครับ
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"
                                                                            John Challen

แอบใส่ดีเทลโน่นนี่ของรถลงในกระดาษสีส้มด้วยครับ
วิจารณ์ตามสะดวกครับผม
เป็นงานกลุ่มครับ ทำกันหลายคน ออกมาหลายแนว
สามแผ่นล่างเป็นของเพื่อนในกลุ่มครับ
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"

สุดท้ายกับเจ้าเหงือกแดงครับ วาดในมุมโปรดอีกเช่นกัน
ตั้งใจให้เป็น สปร์ตคูเป้(อีกแล้ว)

แต่ยังเบี้ยวอยู่เลย
วกระทู้นี้จบเท่านี้นะคร้าบ ช่วงนี้เวลาวาดน้อย แหะๆ
วิจารณ์เต็มที่ไม่ต้องกั๊กเลยครับผม

น้อมรับทุกคอมเม้นท์ ขอบคุณและราตรีสวัสดิ์ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
รู้สึกว่าได้กลิ่นอาย ยุค 80 มากๆ เหอๆ

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
ผมว่าคันแดงมันดูเยอะไปมั้งครับ เหมือนรถยุค 80 อย่างที่พี่จิมฯว่า ;)

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

Chariot

• บุคคลทั่วไป
สงสัยคงจะอิงดีไซน์หรือได้แรงบันดาลใจจาก LM002 ซึ่งผมว่าเป็นรุ่นที่ออกแบบได้ห่วยระดับโลกเลยครับ

ออฟไลน์ Nut_K

อย่างอื่นไม่รู้

รู้แต่ว่าสวยมากเลยอะพี่

ออฟไลน์ FyGI

มีเค้า LM002