ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ Toyota Camry Hybrid DVD ควรได้ส่วนลดกับ ของแถมไรบ้างครับ  (อ่าน 4374 ครั้ง)

ออฟไลน์ TumQuattro

• Jr. Member
  • **
ตามหัวข้อเลยครับ

ไปดูที่ motor show แต่เจ้าที่มาจัดให้ package ยังไม่โดนใจ ( ส่วนลด 20k + ป1)

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ il Rewki' N. li

• Full Member
  • Passioned in a Magic which called "CARS" ,,* i Luv
มีเซลล์ที่รู้จักน่ะครับ อยู่แถวๆลาดพร้าว

ได้ของแถมทุกอย่าง ผ้ายาง กรอบป้าย ป.1 นู่นนี่นั่น รวมๆส่วนลดเงินสดแล้ว  ได้ทั้งหมดราวๆ 8หมื่น
ถือว่าเซลล์นี้ให้เยอะมากครับ เพราะเท่าที่ลองถามมาหลายเจ้ายังได้แค่รวมๆไม่เกิน 4หมื่นครับ

ถ้าสนใจ PM มาถามชื่อเซลล์และสาขา  หลังไมค์ได้ครับ
พอดีลุงผมจะออก Camry HV เหมือนกันครับ :)  เห็นว่ารถพร้อมส่งด้วยครับ
หลงใหลใน "รถยนต์" ... เวทย์มนต์ที่ตราตรึง...

ออฟไลน์ snif

• Full Member
เมื่อวันที่10 โทรไปถามเซลล์ที่เคยซืื้อรถมา เค้าบอกตอนนี้ ลด70k + ป1 + ฟิล์ม แล้วก็ของเล็กๆน้อยๆครับ

maxvn

• บุคคลทั่วไป
ตอนผมไปถามต้นปีที่แล้ว บอกแถมแค่ฟิล์มพรมปลายท่อสแตนเลส แค่นั้นบอกรถเพิ่งออกใหม่ของแถมน้อย ชอบพูดแบบนี้ รถใหม่ของแถมน้อยจิงป่าวครับหรือผมโดนหลอก

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
เมื่อวันที่10 โทรไปถามเซลล์ที่เคยซืื้อรถมา เค้าบอกตอนนี้ ลด70k + ป1 + ฟิล์ม แล้วก็ของเล็กๆน้อยๆครับ

โอโห รวมแล้วก็ 100k เลยนะ

นี่เพิ่งเปิดตัวในไทยแค่ 1ปีเอง ลดกระหน่ำจริงๆ

ออฟไลน์ reyeshenry

โอโห รวมแล้วก็ 100k เลยนะ

นี่เพิ่งเปิดตัวในไทยแค่ 1ปีเอง ลดกระหน่ำจริงๆ

ที่ลดเยอะเพราะ  เขาจะไมเนอร์ เร็วๆ นี้มั้งครับ เจอแอคคอร์ด  ใหม่ จัดอ๊อฟชั้นซะเต็มเชียว

ออฟไลน์ Lucky_suby

• Sr. Member

โชว์รูมที่ไหนครับ รบกวนขอเบอร์ติดต่อหลังไมค์นิดนึงครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
ถ้า Camry Minorchange เพื่อแข๋งกับ Accord

ที่นี้ละ Teana ต้องทำการบ้านมาดีๆ ถ้างก option เหมือนเคยทำมีเน่าแน่ เห็นว่ายอดจอง Accord เยอะแล้ว

ฉะนั้น Teana ต้องจัดลำโพง Bose มาด่วน  ;D

ออฟไลน์ izeeze

• Newbie
  • *
ควรแถมกล้องถอยหลังให้ด้วยครับ ลองขอดู