ผู้เขียน หัวข้อ: Mitsubishi Pajero Sport V6 รูปรถ ( First REVIEW)  (อ่าน 30150 ครั้ง)

ออฟไลน์ Partarajarin

• Full Member
Mitsubishi Pajero Sport V6 รูปรถ ( First REVIEW)
« เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 21:18:24 »
ไฟเป็น HID แต่ชอบกดที่ฉีดล้างไฟหน้า

ตอนไปเกาะช้าง

คอนโชเป็นรอยง่าย

เดรืองยนต์แรงแต่กินน้ำมันเลยติดแก๊สเพราะวิ่งเยอะ

ออฟไลน์ Zephyrs

• Sr. Member
Re: Mitsubishi Pajero Sport V6 รูปรถ ( First REVIEW)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 22:53:41 »
ขอแนะนำนิดนึงนะครับว่า ที่จริงเอารูปลงไปในกระทู้เก่าก็ได้ครับ  ;D

เพราะเท่าที่อ่าน กระทู้ที่แล้วถ้าใส่รูปลงไป เพิ่มข้อมูลอีกนิดหน่อยผมว่าจะดียิ่งกว่านี้นะครับ  ;D

ออฟไลน์ Partarajarin

Re: Mitsubishi Pajero Sport V6 รูปรถ ( First REVIEW)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 14:53:36 »
คอม มันเป็นหมาบ้าครับ

ออฟไลน์ armyfst

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 19:35:54 »
เอ่อ...รีวิวได้สั้นดีครับ.... - -"

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 07:24:05 »
ขอโทษนะครับ

แบบนี้ไม่เรียกว่า รีวิวครับ

แค่เอารูปมาโพสต์เฉยๆ

แล้ว คุณสื่อสารกับชาวบ้านชาวช่องโดยบอกแค่ว่า คอมฯ เป็นหมาบ้า

แล้วเราจะรู้ไหมครับว่า คอมฯ ของคุณ มันเป็นอะไร มันมีปัญหาตรงไหน

เราไม่ได้อยู่ในโลกส่วนตัวของคุณ ร่วมไปกับคุณนะครับ โปรดเข้าใจเสียใหม่ด้วย