ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอ หัวข้อใหม่ เครื่องยนต์ อมตะ บล็อก JZ ในหัวข้อ Fast & Furious ครับ  (อ่าน 9612 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lecter the Ripper

• Full Member
ขอเสนอ Commander Cheng สําหรับ เครื่องยนต์ บล็อก JZ ในหัวข้อ กระทู้ ครั้งต่อไปนะครับ

เนื่องจากเครื่องยนต์ บล็อกนี้ เป็นที่เเพร่หลายมาก เดินดูเซียงก็นี่  ร้านไหนไม่มี JZ นี่เตรียมตัวเจ๊งได้เลย

เเล้วก็เป็นบล็อกที่โดดเด่นมากของ โตโยต้า ในช่วงปี 90 ครับ

จึงเสนอ Commander Cheng ว่ามีผมคนนึงที่อยากอ่านนะครับ อิอิอิ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
แพน เราเห็นด้วยนะ

แต่อันนี้ต้องรีเสริชนานหน่อยแหะ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
หืม

จริงๆจะทำก็พอได้นะครับ แต่ถ้าต้องการข้อมูล clubjz.net เขามีให้เกือบครบอยู่แล้ว
ยกเว้นว่า demand อยากได้ ก็ไม่มีปัญหาครับ ขอให้หาข้อมูลได้ จัดให้
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ ZeroCoolZ

• Newbie
  • *
มาช่วยสนับสนุน 1 เสียงครับ
ส่วนตัว ได้ใช้ตัว 1G รุ่นพี่อยู่ครับ