ผู้เขียน หัวข้อ: จะนำรถไปเช็คระยะแนะนำศุนย์ Mazda ให้ทีครับ  (อ่าน 3611 ครั้ง)

ออฟไลน์ VenusF

• Full Member
จะนำรถไปเช็คระยะ 80000 โลแนะนำศุนย์ Mazda ดีๆให้ทีครับ แถวรามอินทราหรือใกล้เคียงก็ได้ ปกติจะเข้าที่หัวหมาก
อยากได้ใกล้ๆบ้านครับ รถหมดประกันแล้วครับ ตอนแรกกะว่าจะนำไปเข้าอู่นอกละแวกนี้ ลองถามดูราคาแล้วพอๆกับศูนย์เลย
รบกวนเพื่อนๆแนะนำให้ทีครับ ขอบคุณมากครับ  ;)

ปล.ยังมีศูนย์ไหนที่สามารถนำเอาน้ำมันเครื่องหิ้วไปเองได้บ้างครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2013, 11:04:10 โดย VenusF »

ออฟไลน์ Root

• Newbie
  • *
Re: จะนำรถไปเช็คระยะแนะนำศุนย์ Mazda ให้ทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2013, 12:40:03 »
ปกติผมไปที่ Mazda CG สุขา 3 ครับ ไม่ไกลจากรามอินทรามาก ศูนย์บริการสถานที่มาตราฐานใช้ได้ทีเดียวครับ ตอนนี้น่าจะยังมีแคมเปนจ์ลดราคาอะไหล่ด้วยนะครับ ส่วนเรื่องความสามารถของช่าง อันนี้ต้องลองดูครับว่าพอใจไหม  ;)

ออฟไลน์ fishfinger

• Sr. Member
Re: จะนำรถไปเช็คระยะแนะนำศุนย์ Mazda ให้ทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2013, 15:00:17 »
มาสด้าปทุมวันหิ้วไม่ได้+ค่าแรงแพงนิดๆ

ข้อดีคือพนง น่ารักพูดจาดีมากกกก :D

ไม่เกี่ยวกะมู้เลย

ออฟไลน์ tTtTt

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 00:06:47 »
อยากแนะนำ Wearns Mazda ข้างๆเซ็นทรัลลาดพร้าวครับ แต่ไม่แน่ใจว่าไกลไปหรือเปล่า