ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบใครบอร์ดนี้มีใครใช้ฟอร์ดบ้างครับ วันที่ 1 ธค ใครว่างเชิญทางนี้  (อ่าน 4788 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
เชิญสัมผัสฟอร์ด เฟียสต้าใหม่ ก่อนใคร

ขอเชิญสมาชิก "ครอบครัวฟอร์ด" ร่วมงานปาร์ตี้แบบกันเอ้งกันเอง..เพื่อฉลองการเปิดตัว ฟอร์ด เฟียสต้าใหม่ ครั้งแรกในอาเซียน ในงาน Motor Expo 2009 วันอังคารที่ 1 ธันวาคม 2552 เวลา 15.30-18.30 น.

พิเศษกว่าใคร! ท่านจะเป็นเพียงกลุ่มเดียวเท่านั้นที่ได้สัมผัสฟอร์ด เฟียสต้าใหม่อย่างใกล้ชิด ทั้งภายนอกและภายใน รวมทั้งถ่ายภาพเก๋ๆ ฮิปๆ กับฟอร์ด เฟียสต้าใหม่ โดยช่างภาพมืออาชีพ ใส่ในกรอบเฟียสต้าเท่ๆ ติดมือกลับบ้าน พร้อมลุ้นรับฟอร์ด เฟียสต้า โมเดล และของที่ระลึก ยิ่งกว่านั้น สมาชิกครอบครัวฟอร์ด 50 ท่านที่ลงทะเบียนผ่านฟอร์ด คอล เซ็นเตอร์ จะได้รับน้ำมันเครื่องฟรีสำหรับการเปลี่ยน 1 ครั้งที่ศูนย์บริการฟอร์ดใกล้บ้านท่าน รวมทั้งสิทธิ์พิเศษอื่นๆ

โอกาสพิเศษอย่างนี้ จัดขึ้นเฉพาะสมาชิกครอบครัวฟอร์ดที่เข้ามาสมัครก่อนใครเพียง 50 ท่านแรกเท่านั้น* เพียงแจ้งชื่อ อีเมลล์และเว็บไซต์ ที่ท่านเป็นสมาชิก มาที่ฟอร์ด คอล เซ็นเตอร์ โทร. 02-686-5899 ภายในวันศุกร์ที่ 20 พฤศจิกายน นี้เท่านั้น  และฟอร์ดจะส่งบัตรเชิญ VIP ตรงถึงบ้านท่านๆ ละ 2 ใบ (จัดส่งทางไปรษณีย์) เพื่อมาร่วมเป็นแขกพิเศษกับครั้งแรกของฟอร์ด เฟียสต้าใหม่ ในเมืองไทย

*งานนี้สงวนสิทธิ์เฉพาะครอบครัวฟอร์ดเท่านั้น

http://www.fordfiestaclub.net/forum/index.php?topic=6185.0

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เอ่อ นี่มันงานรอบสื่อมวลชนนี่นา?

สรุปว่า ใครอยากดู ฟิเอสต้า ใหม่ แต่ต้องใช้ฟอร์ด อยู่แล้ว ก็โทรไปหาฟอร์ด ได้เลย ประมาณนั้นหรือครับ?

เท่ากับว่า เข้ามอเตอร์ เอ็กซ์โป รอบสื่อมวลชนนั่นเอง

ออฟไลน์ Bluedoft

เฮ้อ... ใช้ Protege' ไปด้วยได้มั้ยเนี่ย  พี่น้องกัน  :-\

ใช่แล้วครับ เป็นรอบสื่อมวลชน ใครว่างแล้วใช้ฟอร์ดอยู่เชิญโทรขอบัตรได้เลยครับ จะมีการจัดงานเล็กๆสำหรับครอบครัวฟอร์ดครับ (ได้รับชมทั้งภายนอกภายใน)

แต่ในงานมอเตอร์เอกซ์โป ให้ชมได้แค่ภายนอกของรถนะครับ ถ้าอยากชมภายในด้วย ก็ต้องรอบนี้เท่านั้นครับ

ปล แอบเซ็ง อยากดู แต่ไม่ได้ใช้ฟอร์ด อิอิ

ออฟไลน์ 2k

อยากให้ใจป้ำแจกแบ็คเบอรี่เมหืนมาสด้าบ้างอ่ะครับ  ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

คุณ จขกท
เอาบัตร รอบ VIP ไป ก็ูได้เข้างานรอบสื่อฯ เหมือนกันละครับผม ไม่ต้องเป็นสมาชิกครอบครัวฟอร์ด ก็เข้าด้ายยยยยยย แหมๆๆๆๆ

จริงๆบัตรผมก็มีนะ แต่เหมือนว่าที่บูทเนี่ย เค้าจะจัดเป็นเหมือนงานปาร์ตี้เล็กๆให้กับลูกค้าฟอร์ด ผมก็เลยไม่รุ้ว่า ถ้าไม่ได้ใช้รถฟอร์ด เค้าจะให้ไปดูหรือเปล่าอะครับ เพราะว่าตอนโทรไปขอบัตร เค้าให้บอกชื่อ นามสกุล อีเมล์ แล้วก็รายละเอียดอีกเล็กน้อย ก็เลยไม่รุ้ว่าถ้าไม่ได้ลงทะเบียนกับ call center จะได้เข้าไปดูหรือเปล่าอะครับ

อิอิ

ตอนแรกผมก็แอบเซ็งนะ ว่าทำไมให้ลูกค้าเก่าไปดู คนที่เค้ามีโฟกัสอยู่แล้วเค้าคงไม่ถอยฟิเอสต้าใหม่อีกคันหรอก เค้าก็ตอบกลับมาว่า ที่เค้าเอามาโชว์นี่ก็อยากจะจัดงานเล็กๆให้กับลูกค้า ไม่ใช่งานเปิดตัวฟิเอสต้า แล้วก็ให้ลูกค้าเก่าได้สัมผัสรถก่อนใคร ผมก็เลยไม่รุ้จะพูดยังไง แอบเซ็ง แล้วจะมาโปรโมททำไมว่าได้สัมผัสรถก่อนใคร เหอๆ ไอเราก็นึกว่างานเปิดตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2009, 23:01:53 โดย gdhsatanic »

ออฟไลน์ gateaux

• Sr. Member
ผมใช้ Mazda เป็นญาติๆกันกับ Ford  ขอแจมได้ป่ะเนี่ย

จริงๆบัตรผมก็มีนะ แต่เหมือนว่าที่บูทเนี่ย เค้าจะจัดเป็นเหมือนงานปาร์ตี้เล็กๆให้กับลูกค้าฟอร์ด ผมก็เลยไม่รุ้ว่า ถ้าไม่ได้ใช้รถฟอร์ด เค้าจะให้ไปดูหรือเปล่าอะครับ เพราะว่าตอนโทรไปขอบัตร เค้าให้บอกชื่อ นามสกุล อีเมล์ แล้วก็รายละเอียดอีกเล็กน้อย ก็เลยไม่รุ้ว่าถ้าไม่ได้ลงทะเบียนกับ call center จะได้เข้าไปดูหรือเปล่าอะครับ

อิอิ

ตอนแรกผมก็แอบเซ็งนะ ว่าทำไมให้ลูกค้าเก่าไปดู คนที่เค้ามีโฟกัสอยู่แล้วเค้าคงไม่ถอยฟิเอสต้าใหม่อีกคันหรอก เค้าก็ตอบกลับมาว่า ที่เค้าเอามาโชว์นี่ก็อยากจะจัดงานเล็กๆให้กับลูกค้า ไม่ใช่งานเปิดตัวฟิเอสต้า แล้วก็ให้ลูกค้าเก่าได้สัมผัสรถก่อนใคร ผมก็เลยไม่รุ้จะพูดยังไง แอบเซ็ง แล้วจะมาโปรโมททำไมว่าได้สัมผัสรถก่อนใคร เหอๆ ไอเราก็นึกว่างานเปิดตัว

555555555

อันนี้ไม่รู้จะพูดยังไงจริงๆครับ

คือ เขาก็คิดของเขามาแบบนี้....แต่ งบไม่เยอะ เลยต้องทำแบบนี้พ่วงไปด้วย....เฮ้อ....กลุ้มใจ

แหะๆ

ออฟไลน์ NineGap

• Full Member
  • ตามใจ !!! ดีกว่าตามใคร

ผมเองก็อยากไปร่วมงานนี้มากๆ เพราะเป็นครอบครัวฟอร์ดเหมือนกัน (คุณสมบัติครบถ้วน)

แต่ในวันและเวลาดังกล่าว "ติดงาน" ไม่สามารถไปร่วมได้จริงๆ

เสียดายจังเลยอ่ะ  :'(

งั้นเอาไว้เจอกันที่งาน Motor Expo 2009 แล้วกัน

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ปล. รักนะ Fiesta จุ๊บจุ๊บ  :-*
ไอ้เขี้ยวเงิน <== 2013 All New Ford Ranger 2.2 MT DBL XLT Hi-Rider