ผู้เขียน หัวข้อ: ถนนวงแหวนตะวันตกช่วงจากศูนย์ศิลปาชีพบางไทรไม่เสร็จซักที  (อ่าน 1693 ครั้ง)

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
เห็นทำมาเป็นเดือนแล้วครับ ซ่อมไม่เสร็จสักที รถก็ติดเพราะส่วนมากจะเป็นรถพ่วง รถสิบล้อ รถใหญ่ๆทั้งนั้น กว่าพี่เขาจะเบี่ยงรถก็ติดกันยาวเลย ระวังกันด้วยนะครับ เดี๋ยวเผลออัดช่วงขึ้นสะพานแล้วไหลลงมาจะเบรคไม่ทันกัน  :-\
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
หน้าซีคอนก็ด้วยครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Entropy

• Full Member
โหห ยังไม่เสร็จอีกหรอ ผมหนีเส้นนั้นมาหลายเดือนละ หลายเส้นทางแถวอยุธยาเป็นแบบนี้เพราะพิษน้ำท่วมแท้ๆ เส้า

ออฟไลน์ moomoo3

• Jr. Member
  • **
ไช่ครับรถใหญ่เยอะมากๆ