ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามเกี่ยวกับ IPAD  (อ่าน 2481 ครั้ง)

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
คำถามเกี่ยวกับ IPAD
« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 12:34:02 »
มีใครทราบมั๊ยครับว่า IPAD IPHONE ใน Album Photo จะสร้าง sub folder อีกที ทำได้มั๊ยครับ เช่นแทนที่จะเปิดมา แล้วเจอ folder ชื่อ Tokyo, Narita, Osaka, Nara ผมจะให้เป็นเจอ Folder ชื่อ Japan แล้วใน Folder Japan เจอ subfolder อีกที ชื่อ Tokyo, Narita, Osaka, Nara หากไม่ได้ พอมี app ไหน ทำได้ไหมครับ

หาก IPAD ทำไม่ได้ Tablet ตัวไหนพอทำได้มั๊งไหมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
Re: คำถามเกี่ยวกับ IPAD
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2013, 12:58:17 »
ตระกูล Android   ทำได้นะครับ 

ได้ทุกตัว

ส่วนค่ายผลไม้ ผมขอผ่านครับ ไม่เคยได้ลองนานๆ และไม่เคยเจาะลึกซัก ด้วยตนเองซักที
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ Buffy

Re: คำถามเกี่ยวกับ IPAD
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 15:41:35 »
ขอบคุณมากครับ

กำลังอยากได้ Window surface pro มาใช้อยู่ด้วย