ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับยางของ Kia Carnival II ครับ  (อ่าน 1823 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ถามเกี่ยวกับยางของ Kia Carnival II ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 17:15:47 »
พอดีที่บ้านมีตัว Minorchange ของ Gen 1 อ่ะครับ จะไปเปลี่ยนยาง (ขอบ 15 ล้อเดิม) อยากขอคำแนะนำว่า ถ้ามีงบไม่เกิน 13000 มีตัวเลือกอะไรน่าสนบ้างครับ แล้วก็แนะนำไปเปลี่ยนร้านไหนดีครับ

แล้วก็รถไม่ได้เข้าศูนย์มาสองปีแล้ว ถ้าเข้าศูนย์ มีที่ไหนแนะนำไหมครับ แล้วถ้าอู่นอก แนะนำที่ไหนครับ อยู่แถวสามเสน ขอบคุณครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!