ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มี หัวข้อ Review แยกต่างหากดีไหมครับ  (อ่าน 9384 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuthd

• Newbie
  • *
 ;D ;D ;D
คือว่าผม ขอแสดงความคิดเห็นครับ
อยากให้มี หัวข้อ Review แยกต่างหากดีไหมครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากให้มี หัวข้อ Review แยกต่างหากดีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 23:31:39 »
ทุกวันนี้ก็แยกต่างหากอยู่แล้วนี่ครับ?

ออฟไลน์ nuthd

• Newbie
  • *
Re: อยากให้มี หัวข้อ Review แยกต่างหากดีไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 11:07:04 »
 ;D ;D ;D
สวัสดีครับ พี่ J!MMY
ผมหมายถึงว่า ให้ไปอยู่ตรง menu bar ข้างบน (ไม่รู้เรียกถูกเปล่าครับ)
ตรง ที่ Home - Help - Search - Profile - ...ที่มันเลื่อนๆ ได้ ครับ

ดีไหมครับ พี่  :D

+

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 12:13:06 »
น้องอ่านดีๆครับ มันมีอยู่บนนั้น "ตั้งแต่เว็บเปิดตัวเมื่อเดือนกุมภาพันธ์" ครับ อ่านให้ดีๆ

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 23:00:48 »
;D ;D ;D
สวัสดีครับ พี่ J!MMY
ผมหมายถึงว่า ให้ไปอยู่ตรง menu bar ข้างบน (ไม่รู้เรียกถูกเปล่าครับ)
ตรง ที่ Home - Help - Search - Profile - ...ที่มันเลื่อนๆ ได้ ครับ

ดีไหมครับ พี่  :D

+

หน้าเวปไซต์หลัก กับหน้าเวปบอร์ดเราแยกกันครับ มันใช้ Engine คนละตัวกันครับ
แต่เดี๋๋ยวจะลองถามทีมงานให้ครับว่า จะสามารถทำได้ไหม

ขอบคุณครับ

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango