ผู้เขียน หัวข้อ: ถามพี่ Jimmy นะครับ ถ้า City ปรับ Spec เป็นแบบนี้โดยราคาเท่าเดิม พี่จะบ่นไหมครับ  (อ่าน 4636 ครั้ง)

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
ถ้า City ปรับ Spec เป็นแบบนี้โดยราคาเท่าเดิมหรือเพิ่มไม่เกิน 2 หมื่นบาท พี่ Jimmy จะบ่นไหมครับ
1.Air Auto
2.เบาะหนัง
3.TCS
4.สวิตช์เซ็นทรัลล็อค
5.เครื่องเล่น CD
6.ไฟเบรคกลาง LED
7.พวงมาลัยและหัวเกียร์หุ้มหนัง
8.รีโมทกดเปิดท้ายได้
9.ที่วางแขนปรับเลื่อนได้
10.Cruise control

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2009, 22:44:25 โดย vellcap »

ออฟไลน์ zipboy

• Full Member
สองหมื่นคงยากนะครับ ถ้าปรับขึ้นสักห้าหมื่นน่าจะเป็นไปได้มากกว่าครับ

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
เป็นไปได้ยากครับ รุ่นนี้ก็ขายดดีอยู่แล้วด้วยครับ เพิ่มให้ Freed ดีกว่า
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ vellcap

ลืมบอกครับ สมมุติ ครับ   สมมุติ   ;D

ออฟไลน์ GivesZa

ถ้าทั้งหมดนี้ ในราคา 729,000 บาท

ผมซื้อนะ แหะๆๆ

ขับ ซันนี่ตอไป~~
 ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
1.Air Auto <----------------------- เฮ้ยยยยย เสียดายอ่ะ อยากได้ แต่ไม่เท่าไหร่
2.เบาะหนัง <---------------------- ไม่สนใจครับ
3.TCS <---------------------------- ถ้ามีก็ดีนะ
4.สวิตช์เซ็นทรัลล็อค <----------- มันควรจะมีตั้งนานแล้ว
5.เครื่องเล่น CD <----------------- เริ่มไม่สนใจแหะ
6.ไฟเบรคกลาง LED <------------ ไม่สนฮะ
7.พวงมาลัยและหัวเกียร์หุ้มหนัง <--- ก็ไม่สนอีกนั่นแหละ
8.รีโมทกดเปิดท้ายได้ <------------- ไม่จำเป็น ไม่ค่อยได้ใช้
9.ที่วางแขนปรับเลื่อนได้ <---------- ควรจะมีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
10.Cruise control <----------------- ปกติ ขับในกรุงครับ คันนี้ ไม่เอาออกต่างจังหวัดเลย ไม่จำเป็น

ออฟไลน์ Backseat Driver

ถ้า City ปรับ Spec เป็นแบบนี้โดยราคาเท่าเดิมหรือเพิ่มไม่เกิน 2 หมื่นบาท พี่ Jimmy จะบ่นไหมครับ
1.Air Auto
2.เบาะหนัง
3.TCS
4.สวิตช์เซ็นทรัลล็อค
5.เครื่องเล่น CD
6.ไฟเบรคกลาง LED
7.พวงมาลัยและหัวเกียร์หุ้มหนัง
8.รีโมทกดเปิดท้ายได้
9.ที่วางแขนปรับเลื่อนได้
10.Cruise control

ฮะฮะฮะ...ถ้าเอาคำถามนี้ไปถามญี่ปุ่นที่ฮอนด้าเค้าคงยกนิ้วหนึ่งหนิ้วมาให้ทันทีเลยครับ...
บวกราคาให้หนึ่งแสนก็จัดให้ทันที

ออฟไลน์ Tonaka

ถ้าเพิ่มก็ดีน่ะครับ

แต่ใจจริงผมอยากให้ปรับออฟชั่นรุ่นมาตรฐานขึ้นอีกหน่อย
阿蘇山

ออฟไลน์ Lovely_Car

• Sr. Member
ถ้าจะเพิ่มให้จริงๆ เพิ่มVSAมาด้วยก็ดีครับ

55