ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากให้มี ราคา ในรีวิว ครับผม  (อ่าน 29896 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chizjung

• Newbie
  • *
ผมอยากให้มี ราคา ในรีวิว ครับผม
« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 21:55:22 »
อยากให้ คุณจิมมี่ ใส่ราคา ในรีวิวด้วยครับผม
แบบว่าอยากให้เป็นหัวข้อ ราคา แยกไว้ ครับผม
* ในปกติ ราคา จะอยู่ในส่วนใดส่วนหนึ่งของรีวิว; ผมเลยอยากให้มีเป็นพื้นที่ ส่วนราคา แยกไว้ หัวข้อหนึ่งเลยครับผม

รบกวนด้วยครับผม
ขอบคุณมากครับผม
Chiz Jung - san

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ผมอยากให้มี ราคา ในรีวิว ครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 15:01:00 »
ผมใส่ราคาให้อยู่แล้วในพักหลังมานี้

และใส่ในช่วงต้น หรือท้ายบทความ
ทำออกมาให้ค่อนข้างละเอียดอย่างหนักจนไม่จำเป็นกันอยู่แล้ว

แต่จะไม่แยกออกมาให้ เพราะมิเช่นนั้น คุณจะไม่อ่านบทความในส่วนที่เหลือกัน
และเลือกดูเฉพาะสิ่งที่ตนเองสนใจเพียงอย่างเดียวเท่านั้น ครับ

ออฟไลน์ Chizjung

• Newbie
  • *
Re: ผมอยากให้มี ราคา ในรีวิว ครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 20:19:27 »
โอ้ ครับคุณจิมมี่ ขอบคุณมากครับผม
ผมก็ไม่ได้คิดถึงอีกด้านว่า ถ้าแยกไว้ผู้อ่านจะสนใจส่วนอื่นน้อยลง
Research สุดยอดเลยครับ
ขอบคุณครับ :D   
Chiz Jung - san