ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ตอนนี้นั่งเล่นอยู่ที่ Toys Coffee พหลโยธิน 6 ตามเคย ใครอยากมาแจม มาเลยครับ  (อ่าน 3534 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เพิ่งเอา SLK ไปคืน พร้อมเจ้ากล้วย เมื่อช่วงบ่าย

แล้วตอนนี้ ก็เพิ่งเอารถทดสอบคันนึง ไปทดลองอัตราสิ้นเปลืองเชื้อเพลิง เสร็จ กลับมา กะว่าจะนั่งแช่พักผ่อนยาวๆ

ได้ตัวเลข 14.03 กิโลเมตร /ลิตร
อยากรู้ว่าเป็นรถอะไร มาดูเอาเอง

นั่งแช่กันยาวๆ ถึง 5 ทุ่มตามเคยครับ
ใครว่าง อยากมาแจม มาเลย!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2009, 17:34:26 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ phatkung

• Full Member
อยากไปเหมือนกันครับแต่งานที่มหา'ลัย เยอะมากเลยอ่า...อยากรู้จังว่ารถอะไรหว่าLegacy sedan หรือป่าวหว่า

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
โอเค .... เดี๋ยววันนี้ไปหาครับ
阿蘇山

เข้ามาเดาว่ารถ Benz ML เเน่เลย
 ใครไปมาแล้วเข้ามาเฉลยด้วยนะครับ ;D

ออฟไลน์ bigglives

• Sr. Member
  • Love Technology
Re: /*-*/ ตอนนี้นั่งเล่นอยู่ที่ Toys Coffee พหลโยธิน 6 ตามŬ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 21:09:35 »
พึ่งกลับจาก ชาเลนเซอร์ อิมแพคเลย กะไป แต่เห็นรถติดบรมเลย ก็เลยยกเลิก ดูก่อนว่า ศูกร์หน้าเย็น ๆ ค่ำ ๆ อาจจะไปครับ

ปล. พี่จิมมี่ครับ ผมลองสวิฟท์แล้ว รู้สึกประทับใจมันมาก และมากกว่ามาสด้า 2 ซะด้วย !!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2009, 21:18:49 โดย bigglives »
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com