ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่เล่นเว็บนี้ มีีusername มากกว่า 1 อัน จุดประสงค์เพื่ออะไรครับ ?  (อ่าน 7560 ครั้ง)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
เห็น หลาย ๆ คน

มี Login หลายอันนะครับ

อยากรู้ว่า คนเหล่านั้น จุดประสงค์อะไร ?

GreenG

มีด้วยหรือครับ โอ้

ออฟไลน์ Weetting

• Hero Member
  • ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
จริงเหรอครับ  ???
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
อันนี้ไม่ทราบ ผมมีอันเดียว :D

ออฟไลน์ decptt

มีเหรอครับ

แต่ผมก็สงสัยนะ  ตามข้างล่างนี้
มีกระทู้หนึ่ง ผมว่าคุณ jasze กับสมาชิกอีกท่านไปนั้น กลับมีอีกท่านเดือดร้อนแทนมาว่าผมว่าเกรียน (ปล. ผมก็ยอมรับนะว่าผมเกรียนและตรง หึหึหึ)
ตอนแรกผมสงสัยนะว่า เป็นคนเดียวกัน แต่เข้าไปดูลักษณะการตอบกระทู้, timing,  และเวลาการสมัครมันต่างกัน เพราะวันที่ผมโพส มัน 16-17ธันวาคม แต่userที่ต่อว่าผมนั้นสมัครสมาชิกตั้งแต่พฤศจิกายน2013 ทำให้ความสงสัยนั้นตกไปครับ

เลยไม่แน่ใจว่า สมาชิกในนี้จะใช้หลายuserครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ดูยังไงเหรอคับ?
ผมเห็นแต่บางยูส ชื่อเดียว ใช้ 2 คน เป็นแฟนกันแย่งกันเล่น เดี๋ยวครับ เดี๋ยวค่ะ  ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

jaesz

ดูยังไงเหรอคับ?
ผมเห็นแต่บางยูส ชื่อเดียว ใช้ 2 คน เป็นแฟนกันแย่งกันเล่น เดี๋ยวครับ เดี๋ยวค่ะ  ;D

เริ่มตรงนี้ครับ

http://www.cisco.com/cisco/web/solutions/small_business/resource_center/articles/connect_employees_and_offices/basic_networking/index.html

ออฟไลน์ Freekick042

• Sr. Member
วิชาciscoลงหม้อหมดแล้ว