ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ รีวิว SLK เอาขึ้นให้อ่านกันได้ ก่อนเช้าวันจันทร์ ครับ /*-*/  (อ่าน 8311 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
นั่งไล่ดูแล้ว คิดว่า เหลือ แค่เขียนสรุป ทำตารางเปรียบเทียบ
และเติมรายละเอียดอีกนิดหน่อย

คงจะเจอกันได้แล้วแน่นอน ในช่วงเวลา ก่อนวันจันทร์

นั่นหมายความว่า อาจจะเป็น เสาร์ อาทิตย์ หรือ วันใดวันหนึ่ง ไม่แน่ ไม่รู้

โปนดติดตามดูกันเอาเองนะครับ

ปล. งานนี้ไม่มีคลิป เพราะ ตาแพน คนทำคลิป อยู่ญี่ปุ่น เพิ่งกลับมา เสียใจด้วย ครับ อิอิ

UPDATE
รีวิว SLK เสร็จแล้วนะครับ
เชิญได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=887:-mercedes-benz-slk-200-kompressor&catid=70:sport-a-specialty&Itemid=89
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2010, 17:27:58 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

• Sr. Member
แหม ถ้ามีคลิปขับเปิดประทุนวิ่งริมชายหาดแบบ Z4 ก็เจ๋งไปเลยครับ 55+

อาทิตย์หน้าสอบล่ะ แต่ก็จะรอติดตามอ่านครับ

ออฟไลน์ Syn_dy

• Newbie
  • *
เยี่ยมเลยครับพี่จิมมี่

แต่ก็ยังรอ review ของ BMW 730d อยู่คร้าบบบบบ  :D

ออฟไลน์ DENTE

• Sr. Member
  • ชายใจสะออน
แม้ว่าตอนนี้ยังไม่มีความสามารถซื้อมาใช้ได้

แต่ก็รออ่านครับ  ;D
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ทำรีวิวออกมาถี่มากๆเลยพี่จิมมี่แต่ก็ชอบ ;D

ออฟไลน์ JIRATH

หิหิ แหล่มเลยครับ SLK
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ TCh

• Full Member
อยากเห็นมานานแล้ว ครับ รีวิว รุ่นนี้

ออฟไลน์ car mood

"ไม่มีคลิบ"  ???  โอ้วววววววว  ไม่  ผิดหวังเป็นที่สุด  ผมชอบดูคลิบทดสอบรถมากพอกับอ่านรีวิวเลยครับ

ถึงพี่จิมมี่นะครับ  ผมอยากให้มีคลิบในการทดสอบรถทุกคันได้มั๊ยครับ  please  คือมันเป็นส่วนเติมเต็มให้กับการอ่ารรีวิวอ่ะครับ

การที่มีคลิป หรือไม่ ต้องขึ้นอยู่กับความสะดวก ของพวกเราทีมงานทั้งหมดเป็นสำคัญครับ

ช่วงนี้ แพน ไม่ว่างเลย มีงานยุ่งเยอะมาก และไม่มีเวลามาทำคลิปร่วมกันหนะครับ
แพน เองก็ต้องตัดต่อคลิปเองด้วย ตามปกติแล้ว พองานยุ่งก็เลยไม่มีเวลาครับ

ส่วน SLK รถก็อยู่ในมือผม ช่วงเวลาที่ แพน อยู่ในญี่ปุ่น

คนอื่น ทำได้ไหม? จะว่าไปแล้ว ช่วงนี้ พวกเราทุกคนยุ่งกันเยอะครับ เจอสารพัดเรื่องราวเต็มไปหมด
ดังนั้น จะเลือกทำคลิปได้แค่ ในคันที่เราสะดวก มีเวลาว่างตรงกัน เท่านั้นครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
แล้วรีวิวเสร็จกี่โมง คับ พี่จิมมี่ :D

ออฟไลน์ car mood

นั่งไล่ดูแล้ว คิดว่า เหลือ แค่เขียนสรุป ทำตารางเปรียบเทียบ
และเติมรายละเอียดอีกนิดหน่อย

คงจะเจอกันได้แล้วแน่นอน ในช่วงเวลา ก่อนวันจันทร์

นั่นหมายความว่า อาจจะเป็น เสาร์ อาทิตย์ หรือ วันใดวันหนึ่ง ไม่แน่ ไม่รู้

โปนดติดตามดูกันเอาเองนะครับ

ปล. งานนี้ไม่มีคลิป เพราะ ตาแพน คนทำคลิป อยู่ญี่ปุ่น เพิ่งกลับมา เสียใจด้วย ครับ อิอิ

เที่ยงวันจันทร์แล้ว  รีวิวยังไม่มาเยย...  อิๆ แซวเล่นนะคร้าบ ;)

เหลือ สรุป อีก 3 ย่อหน้า ก็จะเสร็จแล้วครับ

ข่าวร้ายคือ เขียนไม่ออก

methus zaa

ช่าย ผมก้ออยากดูแล้ว พอดีโรงเรียนปิดแล้ว อยู่บ้านไม่มีไรให้ดูเยย

methus zaa