ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว เสร็จแล้วHONDA ODYSSEY 2012 (RB3) สวยและเก่งแต่ทำไม่ไม่ค่อยมีคนสนใจ  (อ่าน 5287 ครั้ง)

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
รีวิว HONDA ODYSSEY 2012 (RB3)  เสร็จแล้วครับเชิญชมได้

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,36486.msg604611.html#msg604611

อาจมีปัญหาในการแสดงผลเนื่องจากเวฟที่ฝากรูป งง นิดหน่อย

และเน็ตที่บ้านโดยตัวเล็กดึงสาย ไฟเบอร์เล่น เลยเน็ตล้มต้องใช้ 3G แทน

Odyssey 2012 คันนี้เป็นที่ฮอนด้าไทย เอาเข้ามาขายหลังจากน้ำท่วมปี 2011 โดยเข้ามาในช่วงมกรา 2012

และยังค้างสต็อกที่ศูนย์ต่างๆ ของฮอนด้าเนื่องจากราคาเต็มแพงมากจนขายไม่หมดน่ะครับ ผมเลยจับมาตอนนี้ในราคาที่..

ออฟไลน์ Entropy

• Full Member
ขอบคุณครับ ;D

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
 :) ขอบคุณครับท่าน  :)

พระขนาดน่ารักดีนะครับ ^^

ราคาขนาดนี้ น่าจะเป็นเบาะหนังมาให้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2014, 10:43:15 โดย กฤษณัฐ »

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
ผมน่ะสนใจนะ แต่ด้วยราคาขนาดนี้....เกินเอื้อมเกินไปครับ

ออฟไลน์ Majic3

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ WawaAOY

• Full Member
รถแบบนี้ เป็นอะไรที่ชอบมากเลย ขอบคุณที่รีวิวให้ชมครับ^^

ออฟไลน์ eakkarath

• Newbie
  • *
รีวิวคุณภาพสุดๆครับพี่
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เดี๋ยวเข้าไปอ่านนะครับ